ഈ കഥ കേട്ട് കഴിഞ്ഞാൽ നിങ്ങളുടെ കണ്ണ് നിറയും…

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഫയലുകളിൽ മുഖം പൂത്തുമ്പോൾ അയാൾ അറിയാതെ തന്നെയും ഇടയ്ക്കിടെയും മൊബൈലിന്റെ ശബ്ദത്തിനായി കാതോർത്തിരുന്നു അവളുടെ വിളികളെ ശല്യപ്പെടുത്താത്ത ഒരാഴ്ച സ്വസ്ഥത കഴിഞ്ഞാഴ്ച മുതൽ അസ്വസ്ഥതയായി മാറിയിരിക്കുന്നു ഇന്നേക്ക് രണ്ടാഴ്ചയായി അയാൾ അവളുടെ ഫോൺ എറിഞ്ഞു പൊട്ടിച്ചിട്ട് ഒന്ന് പണ്ടൊക്കെ കാത്തു കാത്തിരുന്ന വിളിച്ചില്ലെങ്കിൽ.

പകുതി ഭവൻ പറഞ്ഞിരുന്ന അവളുടെ വിളികൾ എപ്പോഴാണ് അയാൾക്ക് ഒരു ശല്യമായി തോന്നിത്തുടങ്ങിയത് അയാൾക്കും അറിയില്ലായിരുന്നു ചിലപ്പോഴൊക്കെ കോളുകൾ കട്ട് ചെയ്യുമ്പോൾ അയാൾ ദേഷ്യം പിടിച്ചു നിർത്താൻ ആവാതെ പുറത്തിരുന്നു നീ ഇവിടെ ഒരു പണിയും ചെയ്യാതെ ഇരിക്കുന്നത് പോലെയുള്ള എന്റെ കാര്യം എത്ര പറഞ്ഞാലും മനസ്സിലാവില്ല .

   

എന്ന് വെച്ചാൽ ഇടയ്ക്ക് വിളിച്ച് കഴിച്ചോ കുടിച്ചോ എന്നൊക്കെ അന്വേഷിക്കാൻ ഞാൻ കുട്ടി ഒന്നുമല്ല നിനക്ക് ഇവിടെ എന്തെങ്കിലും ഒരു കുറവ് ഞാൻ വരുത്തിയിട്ടുണ്ടോ അവളുടെ നേരെ അലറുമ്പോൾ ഒന്നും മിണ്ടാതെ താഴ്ത്തി നിന്നിരുന്ന അവൾ ഇടയ്ക്കു മുഖമുയർത്തി നോക്കിയപ്പോൾ നിറഞ്ഞ കണ്ണുകൾ അയാളുടെ ദേഷ്യം ഒന്നുകൂടി കൂട്ടിയതേയുള്ളൂ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.