സ്വന്തം ഭർത്താവിനെ ചതിച്ചു കാമു.കനുമായി രഹ.സ്യബന്ധ.ത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടവൾ അവസാനം പിടിച്ചപ്പോൾ ഭർത്താവ് ചെയ്തത്..

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം നിർത്താതെയുള്ള കോളിംഗ് ബെല്ല് കേട്ട് ലക്ഷ്മിയും വന്നു വാതിൽ തുറക്കുമ്പോൾ മുന്നിൽ നിൽക്കുന്നു ദിനേശൻ ദിനേശേട്ടൻ ഇതെന്താ പെട്ടെന്ന് നമ്മൾ ഇന്നലെ സംസാരിച്ചപ്പോൾ പോലും പറഞ്ഞില്ലല്ലോ ഇന്ന് വരുന്ന കാര്യം ലക്ഷ്മിയുടെ മുഖം ചുളിഞ്ഞതും ദിനേശൻ അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി എടീ ഞാൻ ഒരു യാത്ര കഴിഞ്ഞു വന്നതല്ലേ ഉള്ളൂ അകത്തേക്ക് കയറിയതിനു ശേഷം.

പറഞ്ഞാൽ പോരെ ദിനേശൻ അവളെ തള്ളി മാറ്റി വീടിനുള്ളിലേക്ക് കയറി എവിടെ മോൻ ഇതുവരെ ഉറങ്ങി എഴുന്നേറ്റില്ലേ ദിനേശൻ ബാഗ് ഹാളിനുള്ളിൽ വച്ച് റൂമിലേക്ക് കയറിയും കട്ടിലിൽ കിടക്കുന്ന ആ മൂന്നു വയസ്സുകാരനെ നോക്കി അവന്റെ നെറുകിൽ പിതാവിന്റെ വത്സലത്തിൽ ചാലിച്ച ചുംബനം അർപ്പിച്ചു ദിനേശേട്ടൻ ഞാൻ ചോദിച്ചതിനെ മറുപടി പറഞ്ഞില്ല ഇന്നലെ രാത്രി നമ്മൾ സംസാരിച്ചതല്ലേ എന്നിട്ടും എന്നോട് പറഞ്ഞില്ല എന്ന് വരുന്നതിനെക്കുറിച്ച് .

   

പരിഭവിച്ച വണ്ണം പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൾ കട്ടിലിൽ ദിനേശത്തിനടുത്ത് ആയിരുന്നു ദിനേശൻ അവളെ ഒന്ന് നോക്കിയതിനുശേഷം അല്പം മാറിയിരുന്നു എനിക്കൊന്നു കുളിക്കണം ദിനേശൻ ഒരു ടവൽ നേരെ ബാത്റൂമിലേക്ക് കയറി ഇതെന്താ ദിനേശ് ചേട്ടന്റെ സ്വഭാവത്തിൽ ആകെ ഒരു മാറ്റം അവൾ വേഗം മൊബൈലും എടുത്തുകൊണ്ട് വാൽക്കണിയിലേക്ക് ഇറങ്ങിയും ദിനേശൻ കുളികഴിഞ്ഞ് വാഷ് റൂമിൽ നിന്നും ഇറങ്ങുമ്പോഴേക്കും ലക്ഷ്മി കാപ്പിയുമായി മുന്നിൽ വന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/wwkRN74py00