വിവാഹം കഴിഞ്ഞ നാൾ മുതൽ ഭർത്താവിന്റെ പീ.ഡ.നം സഹിക്കാൻ വിധിക്കപ്പെട്ടവൾ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം പതിവുപോലെ ഓഫീസിൽ ഇരിക്കുമ്പോൾ സ്റ്റീഫിന്റെ ഫോൺ വന്നു എവിടെയാടിയും ഞാൻ ഇപ്പോൾ അതുവഴി വരുമ്പോൾ നിന്നെ കണ്ടില്ലല്ലോ നിന്റെ ഓഫീസിനുമുന്നിൽ ഏറെ നിൽക്കുന്നത് അതിൽ നിന്റെ ഇപ്പോഴത്തെ ആൾ ആരാണ് വെറുതെ അല്ലടി നിനക്ക് ഇപ്പോൾ എന്നെ കണ്ണിൽ പിടിക്കാത്തത് ഞാൻ ഒരു മണ്ടൻ കാണിച്ചു തരാം സ്റ്റീഫനിൽ നിന്നും പൊളിച്ച് തെറി വരാൻ .

തുടങ്ങിയതും ഫോൺ ചെവിയിൽ നിന്നും മാറ്റിയിട്ട് വായിൽ നിന്നും അസഭ്യവർഷം ചെയ്തുകൊണ്ടിരുന്നു ഇപ്പോൾ സ്ഥിരം ഇതാണ് ദിവസവും വിളിച്ചയും എന്തെങ്കിലും ഒക്കെ പറഞ്ഞില്ലെങ്കിൽ അയാൾക്ക് ഉറക്കം വരില്ല അത് കേട്ട് കേട്ട് ശീലമായതുകൊണ്ട് തന്നെ ഫോൺ മാറ്റിവെച്ച് ഹിന്ദു കുഞ്ഞിനെയും ചേർത്തുപിടിച്ചു കിടന്നുറങ്ങി.

   

സ്റ്റീഫിനെ കൂലിപ്പണിയാണ് ദിവസവും ജോലിക്ക് പോകില്ല കൂട്ടുകാരോടൊപ്പം കറങ്ങി നടക്കും വൈകുന്നേരം ആകുമ്പോഴേക്കും ആകെ ഏതെങ്കിലും ഒക്കെ കുടിക്കാൻ വാങ്ങി കൊടുത്തു കഴിഞ്ഞാൽ അതും കഴിച്ച് വീട്ടിൽ വന്നു കിടന്നു ആകെ ബഹളമാണ് കോളേജിലും സ്കൂളിലും പഠിക്കുന്ന രണ്ടു മക്കളുണ്ടും ഹിന്ദുവിനും സ്റ്റീഫിനും കൂടിയും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/vomHEZqq68Q