നാത്തൂന്റെ അനിയനിൽ നിന്നും ഗ.ർഭം ധരിക്കേണ്ടി വന്നൊരു പാവം പൊട്ടിപ്പെണ്ണിന്റെ കഥ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം അരവിന്ദ മോനേയും പുറത്തുനിന്നുള്ള വിളി കേട്ടിട്ടാണ് ഉമ്മറത്തേക്ക് ചെന്ന് അവിടെ നിൽപ്പുണ്ടായിരുന്നു ആയി അമ്മ മോൻ വന്നിട്ട് രണ്ട് ദിവസമായില്ലേ എന്താ അമ്മായിനെ കാണാൻ വരാഞ്ഞേം ചിരിയോടെ അവർ ചോദിച്ചു ഒന്നും മിണ്ടാതെ അവരെ തന്നെ നോക്കി നിന്നു കാരണം മോനെ എന്നുള്ള ഈ വിളിയും ഇവരുടെ ചിരിയും എല്ലാം തനിക്ക് പുതുമ നിറഞ്ഞ കാഴ്ചകളാണ് ഇതുവരെയും.

ജീവിതത്തിൽ കാണാത്ത വാം ചിഞ്ചുട്ടിയും ആകെ സങ്കടത്തിലാണ് അരവിന്ദേട്ടൻ വന്നിട്ട് ഒന്ന് അത്രയും വരെ വരിക കൂടി ഉണ്ടായില്ല എന്ന് പറഞ്ഞു വരൂ അമ്മയുടെ കൂടെ പോകാം എന്ന് പറഞ്ഞ് അവർ ക്ഷണിച്ചു ഞാൻ എങ്ങോട്ടും വരുന്നില്ല പോയിക്കോളൂ എന്നായിരുന്നു മറുപടിയും അതുകേട്ട് ചിരിച്ച അവരുടെ.

   

മുഖം പതിയെ മാറുന്നുണ്ടായിരുന്നു ഞങ്ങളൊക്കെ അന്യന്മാരായതുകൊണ്ടാണോ അതോ ഇപ്പോൾ പണം ആയപ്പോൾ ഞങ്ങൾക്ക് പത്രാസിലാണ് എന്ന് ചോദിച്ചു അവർ പുച്ഛത്തോടെ ഒന്ന് ചിരിച്ചതല്ലാതെ അതിനു മറുപടിയൊന്നും പറഞ്ഞില്ല അരവിന്ദം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവൻ കാണുക.

https://youtu.be/ykCiofNQYzw