ഭർത്താവിനെ ഒന്ന് തൊടാൻ പോലും സമ്മതിക്കാത്ത ഭാര്യ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം വീടുമുഴുവൻ മുഴങ്ങുന്ന ഒരു നിലവിളി കേട്ട് ശാരദാമ്മ ഉറക്കം ഞെട്ടിയും പിടഞ്ഞ് എഴുന്നേറ്റ് ഈശ്വര എന്റെ മോള് അവർ മകനെയും മരുമകളുടെയും മുറി ലക്ഷ്യമാക്കി ഓടിയും അകത്തുനിന്നും കിരണിന്റെ ശബ്ദം ഉയർന്നു കേൾക്കാം ഒപ്പം കവിളിൽ ആഞ്ഞടിക്കുന്ന ശബ്ദം എന്താടി നിനക്ക് നീ എന്ത് പെണ്ണല്ലേ എനിക്കറിയാം ഇന്ന് ശരിയാകും നാളെ ശരിയാകും എന്ന് കരുതി .

ഒന്നൊന്നര മാസമായി ക്ഷമിക്കുന്നു ഇനി പറ്റില്ല നിനക്ക് മറ്റു വല്ല ബന്ധവും ഉണ്ടെങ്കിൽ അതൊന്നും തുറന്നു പറ വെറുതെ പൊട്ടാൻ കഴിക്കാൻ എന്നെ കിട്ടില്ല കരച്ചിൽ അല്ലാതെ സൗണ്ട് ഒന്നും കേൾക്കുന്നില്ല മോനെ കിരണ വാതിൽ തുറക്കും ശാരദാമ്മ കഥകിൽ തട്ടി വിളിച്ചു ഒരു മിനിറ്റ് എന്ന് ശബ്ദിക്കുശേഷം വാതിൽ തുറക്കപ്പെട്ടു കനത്ത മുഖത്തോടെ കിരൺ പുറത്തേക്ക് വന്നു എന്താടാ വലിയ നിലവിളി കേട്ടല്ലോ എന്തുപറ്റി എനിക്ക് വേണ്ട അത്രതന്നെ കൊടുങ്കാറ്റ് .

   

പോലെ അവൻ പുറത്തേക്ക് വന്നു നിമിഷങ്ങൾക്കകം ബുള്ളറ്റ് സ്റ്റാർട്ട് ആയി വെടിയുണ്ട കണക്കേ പാഞ്ഞു പോയി അകത്ത് ഒരു ബെഡ്ഷീറ്റ് കട്ടിലിന്റെ മൂലക്കുയും തല കാൽമുട്ടുകളിൽ താങ്ങി ഇരിപ്പുണ്ട് ഇടയ്ക്കിടെയുള്ള അവരുടെ ശരീരം എവിടെയും എന്താ ഇവിടെ നടക്കുന്ന കാഴ്ചയിൽ കൂടിയത് അല്ലാതെ അവൾ ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല ശാരദാമ്മ ബലമായി മുഖം പിടിച്ചുയർത്തി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/kr3wJFT8aV4