ഒറ്റത്തോർത്തു മാത്രം അരയിൽ ചുറ്റി ആറ്റിൽ നീന്താനിറങ്ങിയ പെണ്ണിന് സംഭവിച്ചത്

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽകൂടി സ്വാഗതം ഒറ്റത്തോർത്ത് മാത്രം അരിയിൽ ചുറ്റി നീന്താൻ ഇറങ്ങിയതായിരുന്നു ആളൊഴിഞ്ഞ ആറ്റിൽ നീന്തി തുടിച്ചു കുളിക്ക ചെറിയ ഒഴുക്കിൽ അവളുടെ ആ തോർത്ത് പോയത് അറിഞ്ഞില്ല ആറ്റിറമ്പിൽ തന്റെ ഊതിവച്ച വസ്ത്രങ്ങൾ കൊണ്ട് പക്ഷേ കീറി വരുമ്പോൾ ആരെങ്കിലും കണ്ടാലോ കുറച്ചുനേരം അവൾ തല മാത്രമേ വെളിയിൽ കാണിച്ചു നിന്നു സമയം പോയാൽ അപകടമാകും പാടവരമ്പത്ത് കൂടെ പണി കഴിഞ്ഞു വരുന്ന വല്ലവരും ഉണ്ടാകും എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഭാഗ്യത്തിനും എങ്ങും ആ ഭാഗത്ത് ഒരു മനുഷ്യജീവിയുമില്ല .

അതാണ് ആശ്വാസം അതുകൊണ്ടാണ് എന്നും കുളിക്ക് ഈ സമയം തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് തന്നെ ചുറ്റും കണ്ണോടിച്ചും കൈതകൾ തങ്ങളുടെ ഓലകൾ കൊണ്ട് കാവലായി കൊടി പിടിച്ചു നിൽപ്പുണ്ട് അവൾ പുതുക്കെ മുങ്ങും കുഴിയിട്ട് കരയിലേക്ക് അടുത്തു വന്നു പിന്നെ രണ്ടും കൽപ്പിച്ച് മുന്നിൽ വേഗത്തിൽ കരയിൽ പാഞ്ഞു കയറുമ്പോൾ ഒരായിരം വെള്ളത്തുള്ളികൾ ചിതറിത്തെറിച്ച് കൂടെ കുതിച്ചു കാഴ്ച കണ്ട് കൈതകൾ ഒരു നിമിഷം കണ്ണുപൊട്ടിയവും വേഗം തന്റെ പാവാടയും .

   

ബ്ലൗസും ഈശ്വരാ രക്ഷപ്പെട്ടു എന്നാലും ആ തോർത്ത് തന്നെ ചതിച്ചല്ലോ അവൾക്ക് സങ്കടവും നാണവും ഒന്നാകെ വന്നു ഇന്ന് എന്തൊക്കെയോ തന്റെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിക്കുന്നത് വിറകു ശേഖരിച്ചു വീട്ടിലെത്തിയാൽ പിന്നെ തോർത്ത് എടുത്ത് നേരെ ആട്ടിലേക്ക് വരും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/QtKZpgor8Aw