കണ്ടാൽ അറിയാം ഇത് മറ്റേ കേസാണെന്ന്.. ഇതിനെയൊക്കെ ഇവന്മാർ കെട്ടുമോ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഒപ്പി ടിക്കറ്റ് എടുക്കുവാൻ നിൽക്കുമ്പോൾ തന്നെ റിസപ്ഷനിൽ നിൽക്കുന്ന പെൺകുട്ടിയെയും അവരെ രണ്ടുപേരെയും പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നു കോപ്പിയെടുക്കുവാൻ ആധാർ ചോദിച്ചപ്പോൾ ഇരുവരും പരസ്പരം നോക്കിയും ആധാറില്ലാതെ ഒപ്പിയെടുക്കാൻ കഴിയില്ല ഇവിടെ ചില റൂൾസ് എന്ന റെഗുലേഷൻസ് ഒക്കെയുണ്ട് അത് ഞങ്ങൾക്ക് ഫോളോ ചെയ്യാൻ കഴിയുകയുള്ളൂ.

പേഷ്യൻ റെ പേരും അഡ്രസ്സും മൊബൈൽ നമ്പറും എവിടെയാണ് കാണിക്കുന്നത് എന്നും വ്യക്തമായിട്ട് പറയണം പേരും വയസ്സും അഡ്രസ്സും കൂടെ വന്ന ചെറുപ്പക്കാരൻ പറഞ്ഞുകൊടുത്തും ആധാർ കാർഡിന്റെ ഒരു ഫോട്ടോ കോപ്പിയും അവർ വാങ്ങി വെച്ചു കാണിക്കേണ്ടത് എന്നും വീണ്ടും ചോദിച്ചപ്പോൾ ഗൈനക്കോളജിയിൽ ആണെന്ന് ആ പെൺകുട്ടി ഉത്തരം പറഞ്ഞു എന്റെ അമ്മ ഹിസ്റ്ററിയും ഈ പെൺകുട്ടികളൊക്കെ ഈ പ്രായത്തിൽ ഇങ്ങനെയൊക്കെ ചെയ്താൽ എന്ത് ചെയ്യും.

   

ആ കൊച്ചു 18 വയസ്സ് ആയതേയുള്ളൂ കണ്ടാൽ അറിയാം ഇത് മറ്റേ കേസ് ആണെന്ന് അല്ലെങ്കിലും നമ്മുടെ സുവിശേഷം അമ്മയുടെ ഇപ്പോൾ നല്ല കോളാണ് ലിവിങ് ടുഗതർ എന്നും പ്രേമം എന്നും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് നടന്നിട്ടും ഒടുവിൽ വൈറ്റില ആകുമ്പോൾ അത് കളയുവാനായി ഓടി ഇവിടെയെത്തും പാപം വീട്ടിലിരിക്കുന്ന തള്ളയും തന്തയും വല്ലതും അറിയുന്നുണ്ടോ ഇതിന്റെയൊക്കെ മേടുകൾ നമ്മുടെ ശമ്പളത്തിന് നമ്മൾ ജോലി ചെയ്യുന്നു അത്രതന്നെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായിട്ട് അറിയുവാൻ ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/2On03GZ9DmA