അവളെ പോലെ ഒരു സാധനത്തിനെ കണ്ടാൽ ആർക്കായാലും പിടിക്കാൻ തോന്നും

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇയാളെ എന്റെ ചന്തിക്ക് പിടിച്ചു വേട്ടാം ബൈക്കിൽ നിന്നും ഇറങ്ങുകയായിരുന്ന വിനുവിനോട് ഞെട്ടലോടെ തിരിഞ്ഞു കൊണ്ട് രാമ പറഞ്ഞു തിരിഞ്ഞ് ഇറങ്ങിയപ്പോൾ അറിയാതെ എന്റെ കയ്യിൽ തട്ടിയതാണ് അത് കേട്ട് വിഷ്ണു പറഞ്ഞു വിഷ്ണു കറുത്ത നിറത്തിൽ പഴകിയ ഒരു കാവ്യമുണ്ടും നരച്ചുകളറും കറുത്ത ഷർട്ടും ധരിച്ചു ബജാജിന്റെ പഴയ ഒരു സിറ്റി ഹൺഡ്രഡ് ബൈക്കിൽ വന്നിറങ്ങിയവൻ.

രമ്യ കാഴ്ചയിൽ തന്നെയും അതീവ സുന്ദരിയും തിളക്കം മാറുന്ന വസ്ത്രം ധരിച്ചവളും ആറടിപൊക്കത്തിൽ ആരോഗ്യവാനായ ജീൻസും ഷർട്ടും ധരിച്ച ചെറുപ്പക്കാരൻ ബുള്ളറ്റിൽ ആണ് ഇരുവരും വന്നതും ആദ്യം ബൈക്ക് നിർത്തിയ വിഷ്ണുവിനെ പിന്നാലെ സൈഡിൽ ബൈക്കു നിർത്തുകയായിരുന്നു വിഷ്ണുവും ഒരുമിച്ചു വണ്ടിയിൽ നിന്നും .

   

ഇറങ്ങുന്നതിനിടയിലാണ് അത് സംഭവിക്കുന്നത് വിനു ചാടി വിഷ്ണുവിന്റെ കഴുത്തിന് പിടിച്ച് ബൈക്കിലേക്ക് കടത്തിയും മോനെ നീ അപ്പോഴേക്കും മുന്നിലെ കടകളിൽ നിന്നും മറ്റും ആളുകൾ ഓടി വന്നു എന്താ എന്താ പ്രശ്നം? ഒരുവൻ ചോദിച്ചു ചേട്ടാ ഇയാളുടെ ശരീരത്തിൽ കയറിപ്പിടിച്ചു അവൾ ദയനീയമായി അവരോട് മറുപടി പറഞ്ഞു അത് കേട്ടതും മൂന്നാല് പേർ മുന്നോട്ടുവന്നു മൗനം മാറിക്കെയും ഞങ്ങടെ നാട്ടിൽ വന്നു ഇമ്മാതിരി പോക്കിത്തരും കാണിച്ചവനെ ഞങ്ങൾ തന്നെ പെരുമാറി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/qNiYExyNJ0A