ഭാര്യയുടെ അ.വി.ഹി.തം കയ്യോടെ പിടിച്ച ഭർത്താവ് ചെയ്തതു കണ്ടോ…

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഫോണിലേക്ക് വന്ന വീഡിയോസ് കണ്ടു അയാൾ ആകെ തകർന്നു അവിടെയുള്ള കസേരയിലേക്ക് ഇരുന്നു തന്റെ ഭാര്യയും മറ്റൊരാളും ഒത്തുള്ള കാമകേളികൾ അതും താൻ ഇത്രയും കാലം കഷ്ടപ്പെട്ട് സമ്പാദിച്ച പണം കൊണ്ടുണ്ടാക്കിയ തന്റെ വീട്ടിൽ വച്ച് അയാളുടെ കണ്ണുകളിൽ നിന്ന് കണ്ണുനീർ ഒഴുകി ഭാര്യയെ പറ്റി ഇതുവരെയും തനിക്ക് യാതൊരു സംശയവും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.

അല്ലെങ്കിൽ അവൾ ഒരു സംശയത്തിനും ഇടവരുത്താതെ നന്നായി തന്നെ പെരുമാറിയും അയാൾക്ക് സ്വയം പുച്ഛം തോന്നി പലപ്പോഴും ഭാര്യയെ വിളിക്കുമ്പോൾ ഫോൺ ബിസി എന്നു പറയാറുണ്ട് അന്നേരം എല്ലാം അന്വേഷിക്കുമ്പോൾ ഓരോരുത്തരുടെ പേര് പറയും അതെല്ലാം വിശ്വസിക്കും പക്ഷേ ഇപ്പോൾ എല്ലാം കൂടി കൂട്ടിവച്ച് വായിക്കുമ്പോൾ അവൾ തന്നെ മനോഹരമായ ചതിച്ചിരിക്കുന്നു ഫോണെടുത്ത് അവളെ തന്നെ വിളിച്ചു അന്നേരവും കേട്ടിരുന്നു കൊഞ്ചി .

   

കൊഴിഞ്ഞം അവരുടെ പേട്ട എന്നുള്ള വിളിയും നീ ആദ്യം നിന്റെ വാട്സ്ആപ്പ് എടുത്തുനോക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞ ഫോൺ കട്ട് ചെയ്ത് അല്പനേരത്തിനകം വീണ്ടും വിളിച്ചു അവളുടെ എല്ലാ വീഡിയോസും അവൾക്ക് തന്നെ ഞാൻ സെന്റ് ചെയ്തു കൊടുത്തിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/4nxXaX0sh-E