50 രൂപയുമായി ഹോട്ടലിലേക്ക് വന്ന പയ്യൻ പിന്നെ അവിടെ ചെയ്തത് കണ്ടു അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നവരും കരഞ്ഞു പോയി

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം അല്ല അപ്പുവേ നീ ഇവിടെ പന്തും തട്ടിയെ നടക്കുകയാണോ നിന്റെ അമ്മ എത്ര നേരമായി അന്വേഷിക്കുന്നത് പാടത്ത് പന്തിന്റെ പിന്നാലെ ഓടുമ്പോഴാണ് അയൽക്കാലി ചേച്ചിയുടെ ചോദ്യം സ്കൂളിൽനിന്ന് വന്നപാടെ ഇറങ്ങിയതാണ് കളിക്കാൻ ഇനിയും യൂണിഫോം പോലും മാറിയിട്ടില്ല അയ്യോ അമ്മ വന്നു നീ ഇവിടെ ചുറ്റിത്തിരിയാണ്ട് വേഗം വീട്ടിലോട്ട് ചെല്ലേ.

ദാ പോകുകയാണ് കാത്തുവെച്ച് ദേഹത്തെ ചെളിയൊക്കെ കഴുകി കളഞ്ഞ് നേരെ വീട്ടിലേക്ക് അടുക്കളയിൽ എന്റെ ലക്ഷ്മി അമ്മ എന്തൊക്കെയോ പുറത്തിറക്കുന്നുണ്ട് എന്നെ കാണാത്തതിന്റെ ദേഷ്യം വീട്ടിലെ പാത്രങ്ങൾ അവളോട് തീർക്കുവാൻ ലക്ഷ്മിക്കുട്ടിയെ ഇത്തിരി മയത്തിലൊന്നും നീട്ടി വിളിച്ചു നീ ഇത് എവിടെ പോയി കിടക്കുകയായിരുന്നു ജനലും.

   

ഒക്കെ തുറന്നിട്ടിട്ടും അവൻ ലോകം ചുറ്റാൻ പോയേക്കുവാണ് നല്ല കള്ളന്മാരും കയറിയിരുന്നെങ്കിൽ മാതാ ശ്രീ നല്ല ചൂടിലാണ് പിന്നെയും ഇവിടെ കോടികൾ ഇരിക്കുകയല്ലേ മോഷ്ടിക്കാൻ ഒന്നു പോയതിന്റെ ലക്ഷ്മി അമ്മയും ഇത്തിരി പൊന്നുള്ളത് എന്റെ സുന്ദരി അമ്മയുടെ ഈ കുഞ്ഞു മുക്കുത്തിയിൽ അല്ലേ അത് കള്ളന്മാർ അങ്ങനെ മോഷ്ടിക്കുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.