ഈശ്വര ഇതു അവൾ തന്നെയല്ലേ രജനി.. തന്റെ രജനി ?അന്ന് എന്തൊരു ആവേശമായിരുന്നു കാമുകന്റെ ഒപ്പം

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം അച്ചാക്കാർ ഇവിടെയൊന്നും നിർത്താമോ എന്താണ് മോളെ എനിക്ക് ഐസ്ക്രീം വേണം സുരാജ് കാർ നിർത്തി മകളെയും കൂട്ടി പുറത്തിറങ്ങിയും ഐസ്ക്രീം പാർലറിനടുത്തേക്ക് നടന്നു അച്ഛാ ഫാമിലി പാക്ക് പാഴ്സൽ ആയിട്ട് വാങ്ങിച്ചാൽ മതി നമുക്ക് വേഗം വീട്ടിൽ പോയി ഫ്രീസറിൽ വച്ച് അവിടുന്ന് സാവകാശം കഴിക്കാം ആയിക്കോട്ടെ മകൾ മീനാക്ഷിക്ക് വേണ്ടുന്ന .

ഐസ്ക്രീം ബാഗുകൾ വാങ്ങി തിരികെ കാറിൽ കയറുന്നതിനിടയിൽ ഒരു ശബ്ദം വല്ലതും തരണേ എന്ന് വിശക്കുന്നു സുരേഷ് വേഗം ഐസ്ക്രീം വാങ്ങിച്ചപ്പോൾ കിട്ടിയ കാശ് എണ്ണി നോക്കാതെ ആ കൈവെള്ളയിൽ വച്ചു കൊടുത്തു കൈനീട്ടി ആ സ്ത്രീ കാശ് വാങ്ങിയ ആ സ്ത്രീയെ അരിയിൽ തിരുകിയും ആ സ്ത്രീയുടെ കൈവെള്ളയിൽ എഴുതിയിരിക്കുന്നത് സുരാജിന്റെ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടു ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

   

https://youtu.be/I4dQ-jP-MoU