ആണുങ്ങൾ വരുമ്പോൾ കൊഞ്ചി അവരുമായി മുറിയിലേക്ക് പോകുന്ന അപ്പച്ചി…

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ചേച്ചിയും ചേച്ചിയുടെ ഫോൺ ഒന്ന് തരാമോ നാട്ടിലേക്ക് ഒന്ന് വിളിക്കാനാണ് ഭാഷാപോലും അറിയാത്ത ഈ നാട്ടിൽ തൊട്ട് അയൽവക്കത്തുള്ളവർ മലയാളികളാണ് എന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ അതിന്റെ ആശ്വാസത്തിൽ അങ്ങോട്ട് വന്നതായിരുന്നു അരുണിമ ആ സ്ത്രീയും അലക്കുകയായിരുന്നു അവരുടെ അരികിൽ ചെന്ന് അവരുടെ ഫോൺ വേടിച്ചു വിളിക്കാം എന്നൊരു പ്രത്യാശയായിരുന്നു.

ഉള്ളിൽ മുഴുവൻ അന്നേരം മാത്രമാണ് ആ സ്ത്രീ തന്നെ കാണുന്നത് വെറുപ്പോടെ തന്നെ മുഖത്തേക്ക് അവർ നോക്കി ദേ പെണ്ണേ ഞാനൊരു കാര്യം പറയാം നിന്റെ വീട്ടുകാരുടെ സ്വഭാവം കൊണ്ട് ഇങ്ങോട്ട് വരണ്ട ഇവിടെ കല്യാണം പ്രായം ആയി നിൽക്കുന്ന ചെറുക്കൻ ഉണ്ട് ആമിനയും വലവീശി പിടിക്കാനാണ് ഭാവമെങ്കിൽ എന്റെ സ്വഭാവം നീയറിയും മര്യാദിക്കുകയും എന്റെ അടിച്ചതിനകത്ത് നിന്നും ഇറങ്ങിപ്പോയി അവരുടെ അലർച്ചെ കണ്ണുകൾ ഒഴുകിയിറങ്ങിയും ഒന്നും മിണ്ടാതെയും .

   

അവിടെ നിന്ന് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങിപ്പോന്നു ഭാഗ്യം അവിടെ ഉണ്ടായതെന്നും അപ്പച്ചി അറിഞ്ഞിട്ടില്ല എന്ന് തോന്നുന്നു അറിഞ്ഞിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ എങ്ങനെ പ്രതികരിക്കും എന്ന് അറിയില്ല ഇതുവരെയും തന്നോട് നന്നായി തന്നെയാണ് പെരുമാറിയിട്ടുള്ളത് ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/TSzOB2kiEQM