പേഴ്സ് തട്ടിപ്പറിച്ചു ഓടിയ പയ്യനെ പിടിച്ചു അവന്റെ വീട്ടിൽ പോയപ്പോൾ കണ്ണ് നിറഞ്ഞു പോയി

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ആനവണ്ടിയിൽ ചുരം കയറുമ്പോൾ കാവ്യ ശരത്തിന്റെ മുഖത്ത് കുറച്ചൊക്കെ സൈക്കിൾ ഫേസ് ചെയ്യേണ്ടിവരും എടോ താനല്ലേ കുറച്ചുനാൾ മുൻപ് വരെ ഒരു ആഗ്രഹം പറഞ്ഞത് ഞാൻ എന്തു പറഞ്ഞു നാം തേയില കാടുകൾക്കിടയിലൂടെയും എന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചിരുന്ന യാത്ര ചെയ്യണമെന്ന് നീയൊന്ന് പുറത്തേക്കു നോക്കിയേ അത് ബുള്ളറ്റിലല്ലേ ഇതുപോലെ ആനവണ്ടിയിൽ ആണോ.

ഏതോ സിനിമയിൽ പറഞ്ഞിട്ടില്ല ഒരു ശരാശരി കേരളീയനാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഒരിക്കലെങ്കിലും കെഎസ്ആർടിസി ബസിൽ യാത്ര ചെയ്യണം എന്ന് എന്റെ അമ്മയെ കയ്യിൽ കിട്ടിയാൽ ഉണ്ടല്ലോ മരുമകനെയും കൂട്ടിയ വരാൻ പാടുള്ളൂ എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടല്ലേ അല്ലെങ്കിൽ ഞാൻ ഇന്നലെ തന്നെ നാടുപിടിക്കുന്നത് വളവ് കഴിഞ്ഞതും കാവ്യ നല്ല ഉറക്കത്തിലായി .

   

പാവം ഞങ്ങളുടെ മേരേജ് കഴിഞ്ഞ ആദിയായിട്ടാണ് അവളുടെ തറവാട്ടിൽ ഒരു ഫംഗ്ഷൻ നടക്കുന്നത് ഹോസ്പിറ്റലിൽ ഒ പി ഡ്യൂട്ടി ആയതുകൊണ്ട് തന്നെയും നേരത്തെ പറഞ്ഞു വച്ചാലും കാവ്യക്ക് ലീവ് കിട്ടുകയുള്ളൂ എൻഗേജ്മെന്റ് കഴിഞ്ഞ് ഉടനെ തന്നെ പറഞ്ഞു വച്ചതുകൊണ്ട് ഒരാഴ്ചത്തെ ലീവ് കിട്ടിയും ഇന്നലെത്തന്നെ അവൾ പോകാനായിട്ട് ഒരുങ്ങിയതാണ് പക്ഷേ എനിക്ക് എന്നാണ് ലീവ് കിട്ടിയത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെയും കാണുക.