ശ്രദ്ധിക്കുക ജോലിക്ക് ആളെ ആവശ്യമുണ്ട് യോഗ്യത പത്താം ക്ലാസ്.👇👇

നമസ്കാരം ഇന്ന് പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം ഇന്നത്തെ ജോലി ഒഴിവുകൾ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് മാനേജർ ആണുങ്ങൾക്കും പെണ്ണുങ്ങൾക്കും അപേക്ഷിക്കാം ഏജ് വരുന്നത് 18 മുതൽ 35 വയസ്സ് വരെ ആണ് കോളിഫിക്കേഷൻ വേണ്ടത് പ്ലസ് ടു എബോക്സ് സാലറി മുപ്പതിനായിരം രൂപയാണ് യൂണിറ്റ് കോഡിനേറ്ററിനെ ആവശ്യമുണ്ട് എഴുതി വരുന്നത് 18 മുതൽ 40 വയസ്സുവരെ സാലറി 26000 ഫുഡും അക്കോമഡേഷനും കമ്പനി തന്നെ ഡയറക്റ്റ്.

ആയിട്ട് ഫ്രീ ആയിട്ട് നൽകുന്നുണ്ട് ലീവാണ് പെർമൻ പോസ്റ്റാണ് കമ്പനി ഡയറക്റ്റായിട്ട് റിക്രൂട്ട്മെന്റ് നടത്തുന്നതാണ് എക്സ്പീരിയൻസിന്റെ ആവശ്യമില്ല ബോണസ് ഉൾപ്പെടെ കമ്പനി നൽകുന്നതാണ് ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക…….. പഠന യോഗദിക്ക് അനുസരിച്ചുള്ള ജോലി ഒഴിവുകൾ പത്തും പ്ലസ് ടു കാർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം.

   

ഗേൾസ് ആൻഡ് ബോയ്സ് പുതിയതായി പ്രവർത്തിച്ച കമ്പനി ശാഖകളിലേക്ക് 50 ഒഴിവുകൾ മുൻപരിജീം ആവശ്യമില്ല ശമ്പളം വരുന്നത് 15000 രൂപ മുതൽ 24,000 രൂപ വരെയാണ് താമസ സൗകര്യം ഭക്ഷണവും തമ്മിൽ തന്നെ നൽകുന്നതാണ് നിന്നെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായിട്ട് അറിയുവാൻ താഴെ കാണുന്ന ലിങ്കിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക👇👇👇.

https://youtu.be/JHwZydmPB_w