അമ്മമാർ വീട്ടിൽ വിളക്ക് ഇങ്ങനെ കത്തിക്കൂ,മക്കൾക്ക് ദീർഘായുസ്സ് കിട്ടും

നമസ്കാരം എന്ന പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം സകല ദേവി ദേവന്മാരുടെയും സംഗമ സ്ഥാനമാണ് നിലവിളക്ക് എന്ന് പറയുന്നത് ത്രിമൂർത്തികൾ കുടികൊള്ളുന്ന ഇടമാണ് വീട്ടിലെ നിലവിളക്കുകയും അതുകൊണ്ടാണ് പഴമക്കാർ പറയുന്നത് നമ്മുടെ മുത്തശ്ശന്മാരും മുത്തശ്ശിമാരും ഒക്കെ പറയുന്നത് നീയൊരു അമ്പലത്തിൽ പോയില്ലെങ്കിൽ പോലും ദിവസവും വീട്ടിൽ മുടങ്ങാതെ നിലവിളക്ക് കൊളുത്തണം അത് നിന്നെ രക്ഷിക്കും എന്നു പറയുന്നത്.

വളരെ സത്യമുള്ള കാര്യമാണ് ഒരു ദിവസം പോലും മുടങ്ങാതെ വീട്ടിൽ നിലവിളക്ക് കൊളുത്തുക എന്നു പറയുന്നത് അതിൽ പൂരം ഒരു ഐശ്വര്യം ആ വീടിന് വന്നുചേരാൻ ഇല്ല എന്നുള്ളതാണ് ഇന്നത്തെ അധ്യായത്തിൽ പറയാൻ പോകുന്നതും അതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഒരു പ്രധാന കാര്യം തന്നെയാണ് അതായത് മക്കളുടെ ഉയർച്ചക്കായി ഏറ്റവും മക്കളുടെ ഉയർച്ച ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഏതൊരു അമ്മയും വീട്ടിൽ നിലവിളക്ക് കൊളുത്തേണ്ട രീതിയെ പറ്റിയിട്ടാണ് ഇന്നത്തെ അധ്യായത്തിൽ പറയാൻ പോകുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.