ഗുരുവായൂരിൽ വീണ്ടും കണ്ണൻ അവതരിച്ചപ്പോൾ ഞെട്ടി ഭക്തർ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം പണ്ട് ഗുരുവായൂർ ക്ഷേത്ര പരിസരത്ത് പൂഴിക്കുന്നത് ഒപ്പുകുറ്റ എന്ന് പേരുള്ള സാമാന്യം ശരീരപുഷ്ടിയുള്ള ഉള്ള ഒരാൾ ജീവിച്ചിരുന്നു അയാൾക്ക് വലിയ വിദ്യാഭ്യാസമോ കാര്യങ്ങളോ ഒന്നും തന്നെയില്ല നല്ല ശരീരവും നല്ല പൊക്കവും അതിനനുസരിച്ച് ശരീരപുഷ്ടിയുമുള്ള ഒരു വ്യക്തിയായിരുന്നു അദ്ദേഹം എന്നു പറയുന്നത് ക്ഷേത്രത്തിലെ പല പണികളും ഒക്കെ ചെയ്തു ക്ഷേത്രവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പാത്രം കഴുകലും ആനപ്പിണ്ഡം കോരി കലയിലും ചകിരിമടലും ഒക്കെയും ക്ഷേത്രത്തിൽ കൊണ്ട് കൊടുക്കുന്നതും വിറക് കീറുന്നതും ചിത്രത്തിൽ ക്ഷേത്രവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പണികൾ ചെയ്തായിരുന്നു അദ്ദേഹം പ്രധാനമായും ജീവിച്ചിരുന്നത്.

വലിയ തടിയുള്ള നല്ല നീളവും അതിനൊത്ത വണ്ണവും ഉള്ള ഒരു വ്യക്തിയായിരുന്നു ഇദ്ദേഹം മദ്യപാനശീലവും അദ്ദേഹത്തിന് നല്ലോണം ഉണ്ടായിരുന്നു എന്നുള്ളതാണ് ക്ഷേത്രത്തിലെ എല്ലാവർക്കും ഇയാളെ ഭയങ്കര പേടിയായിരുന്നു കാരണം എന്നു പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ ഒന്നല്ല ഒത്ത ശരീരവും അത്തരത്തിൽ ഭയങ്കര ദേശക്കാരനും ഒക്കെ ആയിട്ടുള്ള ഒരു വ്യക്തമായിരുന്നു ഇദ്ദേഹത്തിന്റെത് എന്ന് പറയുന്നത്.

   

ക്ഷേത്രത്തിൽ നിന്ന് വിറക് കേരളം ഇദ്ദേഹത്തിന്റെ ജോലിയൊക്കെ കഴിഞ്ഞ് കഴിയുമ്പോൾ ഒരു പാത്രം ഒരു ഉരുളി നിറയെ അദ്ദേഹത്തിന് ചോറ് നൽകുമായിരുന്നോ ഒരുപാട് ആഹാരം കഴിക്കുന്ന വ്യക്തിയായിരുന്നു ഇദ്ദേഹം ചോറൊക്കെ ഒരു അഞ്ചു നിമിഷം വൈകി കഴിഞ്ഞാൽ ഭയങ്കരമായിട്ട് ചീത്ത പറയുമായിരുന്നു ആളുകൾക്കൊക്കെ അവിടെയുള്ള വ്യക്തികൾക്കൊക്കെ തെറി അഭിഷേകം എന്നുള്ളതായിരുന്നു അപ്പോൾ അത്തരത്തിൽ സംസാരിക്കുന്ന അത്തരത്തിൽ ദേഷ്യക്കാരനായ അല്പം ഒരു ക്രൂരനായ.

എല്ലാവരും അദ്ദേഹവുമായിട്ട് ഒന്ന് അടുത്ത് സംസാരിക്കാനൊക്കെ ആയിരുന്നു ഈ പറയുന്ന വ്യക്തി എന്ന് പറയുന്നത് ക്ഷേത്രത്തിൽ നിന്ന് പ്രതിഫലമായി ലഭിക്കുന്ന ഈയൊരു ആഹാരം ഒക്കെ കഴിച്ച് മദ്യപിച്ച് ആ പരിസരത്തൊക്കെ നടക്കുകയും ഇരിക്കുകയും ഒക്കെ ചെയ്യുന്ന ഒരു വ്യക്തിയായിരുന്നു ഇദ്ദേഹം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.