ഇന്ന് സന്ധ്യക്ക് വീട്ടിൽ വിളക്ക് വെക്കുമ്പോൾ ഈ പൂവ് വെക്കാൻ മറക്കല്ലേ,വീട് രക്ഷപെടും

നമസ്കാരം പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് കുംഭമാസത്തിലെ ഏറ്റവും വിശേഷപ്പെട്ട ഏറ്റവും ശക്തിയാർന്ന ദിവസമാണ് ഇന്ന് കുംഭ മാസത്തിലെ ഭരണിയാണ് കുംഭ ഭരണി അതായത് ഭദ്രകാളി ദേവിയെ പ്രാർത്ഥിക്കാൻ ഏറ്റവും നല്ല ദിവസങ്ങളിൽ ഒന്നാവും ഇന്നത്തെ ദിവസം നമ്മൾ ഭദ്രകാളി ദേവിയെ പ്രാർത്ഥിച്ചേ അത് ഇപ്പോൾ അമ്പലത്തിൽ പോയാലും അല്ല വീട്ടിൽ വിളക്ക് തെളിയിച്ചിട്ട് ആയാലും നമ്മൾ ഭദ്രകാളി അമ്മയെ പ്രാർത്ഥിക്കുകയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ സകലം ഐശ്വര്യങ്ങളും വന്നുചേരും.

നമ്മൾ ഏത് കാര്യം ദേവിയോട് പ്രാർത്ഥിച്ചാലും ഇന്നത്തെ ദിവസം ഏത് കാര്യം പറഞ്ഞാലും അത് അമ്മ നമുക്ക് നടത്തിത്തരും അത് നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ ആ സ്വപ്നം സാക്ഷാത്കരിക്കപ്പെടുന്നതാണ് അപ്പോൾ ഇന്നത്തെ അധ്യായത്തിൽ പറയാൻ പോകുന്നത് ഈ ഒരു ഭരണി നാളിൽ നമ്മുടെ വീട്ടിൽ വിളക്കുവെച്ച് എന്തൊക്കെയാണ് പ്രാർത്ഥിക്കേണ്ടത് ഇന്ന് രാത്രി ഉറങ്ങുന്നതിനു മുൻപ് പറയേണ്ട നാമങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് ചൊല്ലേണ്ട നാമങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് അതേപോലെതന്നെ അമ്പലത്തിൽ പോകുന്നവർ എന്ത് വഴിപാടാണ് ചെയ്യേണ്ടത് വീട്ടിൽ വിളക്ക് തെളിയിച്ചയും .

   

ഏത് പുഷ്പം സമർപ്പിച്ചാണ് പ്രാർത്ഥിക്കേണ്ടത് ഈ കാര്യങ്ങളൊക്കെയാണ് എന്ന് പറയാൻ പോകുന്നത് ഞാൻ ഈ പറയുന്ന കാര്യങ്ങൾ നീലമായിട്ട് എടുക്കരുത് ഈ ഒരു കുംഭഭരണി നാളിൽ നിങ്ങൾ വിളക്ക് തെളിയിച്ചയും ഇതേപോലെ ചെയ്യുക നിങ്ങൾക്ക് പ്രത്യേകിച്ച് ചെലവ് ഒന്നും ഉള്ള കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം എല്ലാവർക്കും വീട്ടിൽ ചെയ്യാം ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ 100 മടങ്ങ് ഐശ്വര്യം ഞങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്ന കാര്യവുമാണ് അത് പറയുന്നതിന് മുൻപായിട്ട് ഒന്ന് പറഞ്ഞുകൊള്ളട്ടെ.

നാളെ വെള്ളിയാഴ്ചയാണ് എല്ലാ വെള്ളിയാഴ്ച തോറും നമ്മൾ നടത്തിവരുന്ന മഹാലക്ഷ്മി പൂജ്യം നടക്കുന്ന ദിവസം നാളത്തെ എന്റെ മഹാലക്ഷ്മി പൂജയിൽ ഉൾപ്പെടുത്തേണ്ടവർ നിങ്ങളുടെ പേരും ജന്മനക്ഷത്രവും കമന്‍റ് ബോക്സിൽ രേഖപ്പെടുത്തുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.