രാമ ക്ഷേത്രത്തിൽ നടന്ന ഞെട്ടിക്കുന്ന അൽഭുതം.

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം അയോധ്യ നഗരത്തിൽ സ്ഥിതിചെയ്യുന്ന ക്ഷേത്രമാണ് അയോധ്യ രാമക്ഷേത്രം എന്ന് പറയുന്നത് ശ്രീരാമസ്വാമിയുടെ ജന്മഭൂമിയും എന്ന പ്രത്യേകതയും ഉണ്ട് മഹാവിഷ്ണു ഭഗവാന്റെ അവതാരമായി ശ്രീരാമസ്വാമിയുടെയും പാദസ്പർശം പതിഞ്ഞാണം ഈ പുണ്യ ഭൂമിയും ഇന്ന് ഓരോ ഭക്തർക്കും ഓരോ വിശ്വാസിയും ഒരു അത്ഭുതം തന്നെയാകുന്നു രാത്രിക്ക് രാത്രി കൊണ്ട് ഈ നഗരത്തിന്റെ മാറ്റം ഏവരെയും അമ്പരപ്പിക്കുന്നതാകുന്നു ഒരിക്കൽ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ തിരിച്ചു പോകുവാൻ സാധിക്കാതെ.

വിധത്തിലേക്ക് ഈ പുണ്യ നഗരം മാറിക്കഴിഞ്ഞു ഓരോ വിശ്വാസിയും ഒരിക്കലെങ്കിലും എത്തിപ്പെടുവാൻ സാധിക്കുന്ന അഥവാ കുതിക്കുന്ന മനോഹരമായ നഗരം ഇവിടെ ശ്രീരാമസ്വാമിയുടെ ബാലരൂപത്തിലുള്ള പ്രാണ പ്രതിഷ്ഠ ഭക്തരുടെയും രാമനെ ഒരു നോക്ക് കാണുവാൻ ആയി ഭക്തരും ഒഴുകി കൊണ്ടേയിരിക്കുകയാണ് എന്നാൽ ഭക്തരുടെയും തിരക്കുകൾ ഉള്ളപ്പോൾ തന്നെ ഈ ക്ഷേത്രത്തിലും നിത്യവും നിരവധിയാർ നാം അത്ഭുതങ്ങൾ തന്നെയാണ് സംഭവിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് ഇത് ഒരു പ്രത്യേകത തന്നെയാകുന്നു ഇത്തരത്തിൽ രാമക്ഷേത്രത്തിൽ സംഭവിച്ച.

   

നിരവധിയാർ നാം അത്ഭുതങ്ങളെക്കുറിച്ച് വിശദമായ വീഡിയോകൾ തന്നെ ക്ഷേത്ര പുരാണത്തിൽ ലഭ്യമാണ് ഏവരും കാണാത്തവർ ആയിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ കാണാത്തവർ വീഡിയോ കൂടി കാണുവാൻ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുക എന്നാൽ അർദ്ധരാത്രിയിൽ ഈ ക്ഷേത്രത്തിൽ ഒരു അത്ഭുതം സംഭവിക്കുകയുണ്ടായി നടാം അടച്ചതിനുശേഷമാണ് ഇത്തരത്തിൽ അത്ഭുതകരമായ കാര്യങ്ങൾ രാമക്ഷേത്രത്തിൽ സംഭവിച്ചത് .

ഇത് എന്താണ് എന്ന് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ വിശദമായി തന്നെ നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാം ഏവരും ഭഗവാനെയും സാക്ഷാൽ ശ്രീരാമചന്ദ്രനെയും മനസ്സിൽ ധ്യാനിച്ചുകൊണ്ട് സർവ ദുരിതങ്ങളും ദുഃഖങ്ങളും ജീവിതത്തിൽ നിന്നും ഒഴിയണം എന്ന് പ്രാർത്ഥിച്ചുകൊണ്ട് ഭഗവാന്റെ വിശേഷപ്പെട്ട നാമം രേഖപ്പെടുത്തുവാൻ ശ്രമിക്കുക ശ്രീരാമജയം എന്ന രേഖപ്പെടുത്തുവാൻ ഏവരും പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.