ഒരു വയസ്സുള്ള മകനെ സ്വന്തം അച്ഛന്റെ അടുത്തു നിർത്തി ജോലിക്ക് പോയ അമ്മ തിരിച്ചു വന്നപ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം വികൃതിയായ തങ്ങളുടെ മകനെയും ഗൗരവക്കാരനായ ഭർത്താവിനെ ഏൽപ്പിച്ചിട്ടാണ് അമ്മ ജോലിക്ക് പോയത് എന്നാൽ തിരികെ വന്ന് അമ്മ കണ്ടത് ബോധമില്ലാതെ ഉറങ്ങുന്ന തന്റെ മകനെയാണ് സംശയം തോന്നി മുറിയിലെയും നരകമറന്ന് പരിശോധിച്ചാൽ അമ്മയ്ക്ക് തന്നെ കണ്ണുകളിൽ വിശ്വസിക്കാനായില്ല സ്റ്റെഫിനി എന്ന യുവതി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ച് ഒരു വീഡിയോ ആണ് എന്ന് നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത് 2019ലായിരുന്നു ഷെഫിനെയും എമിലിയോയും വിവാഹിതരാകുന്നത് .

മൂന്നുവർഷത്തെ പ്രണയത്തി ഒടുവിൽ ആയിരുന്നു അവരുടെ വിവാഹം സന്തോഷകരമായ ദാമ്പത്തിക ജീവിതം അങ്ങനെ 2018 അവർക്ക് ഒരു ആൺകുഞ്ഞ് പിറക്കുന്നു എന്നാൽ വികൃതിയായ മകൻ സേവ്യർ ആ കുടുംബത്തെയും കുറച്ചൊന്നുമല്ല ബുദ്ധിമുട്ടിച്ചിരിക്കുന്നത് മകനെ രണ്ടു വയസ്സുള്ളപ്പോൾ ജേണലിസ്റ്റ് ആയാൽ സ്റ്റെഫിനെയും രണ്ടു വർഷത്തെ അവധിയും അവസാനിപ്പിച്ച വീണ്ടും ജോലിക്ക് പോയി തുടങ്ങി ഫ്രീ ലാൻസർ ജോലിചെയ്യുന്ന അച്ഛൻ എമിലിയോ കുട്ടിയെ നോക്കാൻ തന്നെ ഓഫീസ് വീട്ടിലേക്ക് മാറ്റി ആ ദിവസം ജോലിക്ക് പോയി വൈകുന്നേരം വീട്ടിലേക്ക് വന്നാൽ സ്റ്റെഫിനി കണ്ടത് കുഞ്ഞി കിടന്നുറങ്ങുന്നതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.