ലൈം.ഗിക വീഡിയോകൾ കണ്ടു ഭാര്യ അതുപോലെ ചെയ്തുതരണമെന്നു പറഞ്ഞു പ്രശ്നമുണ്ടാക്കിയ ഭർത്താവിന് സംഭവിച്ചത്

മടുത്തു ഇനി അവളെ എനിക്ക് സഹിക്കാൻ വയ്യാത്ത ഒന്നെങ്കിൽ ഞാൻ ചാകും അല്ലെങ്കിൽ അവളെ പറഞ്ഞ വീട്ടിൽ വിടണം 12 മണിക്ക് ഫോണിൽ വിളിച്ചു വിളിയിലേക്ക് ഇറങ്ങി നിൽക്കാൻ പറഞ്ഞതും ഫൈസൽ ആയതുകൊണ്ട് മാത്രമാണ് ഉറക്കം കളഞ്ഞു സുധി എഴുന്നേറ്റത് വന്ന ഉടനെ വീട്ടിൽ കയറാതെ കാറിലേക്ക് കയറാൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ ആദ്യം ഓർത്തു എന്തെങ്കിലും അപകടം നടന്നോ എന്ന് പിന്നെയാണ് മനസ്സിലായത് ഷാഹിനയുമായി വഴക്കുണ്ടാക്കി വണ്ടിയുമായി ഇറങ്ങിയതാണ് നട്ടപ്പാതിരിക്കുക എന്ന് ഒരു സ്വസ്ഥതയും.

എല്ലാം അളിയാ ചെവിയിൽ മൂട്ട പോയ പോലെ അങ്ങ് നിൽക്കും ഇന്ന് താമസിച്ച എന്നതിനെ ഒരു ദിവസം നേരത്തെ ചെന്നതിന് എന്തും എന്തെങ്കിലും ഒന്ന് ഒപ്പിക്കും ഒരു ചൊല്ല് ഉണ്ടല്ലോ മഴ ഒരു ദിവസം പെയ്യും മഴ ഏഴു ദിവസം പെയ്യുമെന്ന് ലാസ്റ്റ് സഹിക്കെട്ട് ഒരെണ്ണം കൊടുത്തു അപ്പോൾ കരച്ചിലായി ഞാൻ ഇറങ്ങിപ്പോന്നു അല്ല ഇങ്ങോട്ട് വന്നത് എന്തിനാണ് പുല്ലേ എന്റെ ഉറക്കം കളയാനോ ഒരു ഇല പോലും അനങ്ങാത്ത നിശബ്ദതയിൽ ടോം ആൻഡ് ജെറിയിലെ ടോമിനെ പോലെയും പാത്ത് അവളെ ഒന്ന് തൊട്ടാൽ ഉള്ള അന്നേരമാണ് നിന്റെ ഒടുക്കത്തെ കോളുകൾ എല്ലാം റെഡിയാക്കി ഫോൺ സൈലന്റ് ആക്കാൻ മറന്നാൽ ഉള്ള ദുരന്തം .

   

മൂന്നു മണിക്കൂർ ആട്ടി ഉറക്കിയ ചെറിയതും അതിന്റെ മൂത്തതും കൂടി എഴുന്നേറ്റു ഒരുമിച്ച് തുടങ്ങി ഒറ്റു തള്ളലിൽ അവൾ എന്റെ മെത്തയിൽ നിന്ന് തള്ളിയിട്ടു നല്ലൊരു രാത്രി കാള രാത്രിയാക്കിയിട്ടും അവന്റെ ഒരു കുമ്പസാരം പിന്നെ നേരവും കാലവും നോക്കാതെയും രണ്ടെണ്ണത്തിന്റെയും ഒറ്റ വയസ്സിന്റെ വ്യത്യാസത്തിൽ ഒപ്പിക്കാൻ നിന്നോട് ഞാൻ പറഞ്ഞോളൂ ഫൈസൽ യോട് കയർത്തു.

എന്നാലും സുധിയും നിന്റെ സിനി എന്റെ മീരയെ വെച്ച് നോക്കുമ്പോൾ ദേവതയാണ് അതും ഒരു യക്ഷിയെല്ലാം കല്ല്യാ നീലിയാണ് കൂടെ കിടക്കുന്നവനെ അല്ലേ അറിയുകയുള്ളൂ എന്ന് എന്തായിരുന്നു കാരണം നീ മൊബൈലിൽ നോക്കിയത് അതൊന്നുമല്ല അവൾക്ക് ഇന്ന് ഭ്രാന്ത് അമ്മയുമായി ഉടക്കിയോ അതിങ്ങനെ പുട്ടിന് പീര പോലെ കാണുമല്ലോ ഞാൻ എന്ത് ചെയ്യാനാ ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായി കാണുക.