നിക്കാഹ് മുടങ്ങി വിഷം കുടിക്കാൻ ഒരുങ്ങിയ വീട്ടുകാർക്ക് സംഭവിച്ചത്!

ഗൾഫിലെ ഒരു മൾട്ടി നാഷണൽ കമ്പനിയുടെ മാനേജരായി ജോലി ചെയ്യുന്ന ഷറഫൂം ഒരു മാസ്സ് ദിലീപിനെ നാട്ടിലെത്തിയിട്ട് രണ്ടുദിവസമായി ഉമ്മയും ഭാര്യയും രണ്ടു കുട്ടികളും എൻബിഎ കഴിഞ്ഞേ നാട്ടിൽ തന്നെ സ്വന്തമായി ബിസിനസ് ചെയ്യുന്ന അവിവഹാതനായ അഫ്സലും അടങ്ങുന്ന ഒരു സന്തുഷ്ടമായ കുടുംബം കഴിഞ്ഞ ഓരോ ലീവിനും നടക്കാതെ പോയ ഒരു ആഗ്രഹമാണ് ഹംസക്കയുടെ വീട് വരെ ഒന്ന് പോകണം എന്നുള്ളത് സമയം കുറവു കാരണം ഇതുവരെ കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല എന്നാൽ ഇന്ന് ഞായറാഴ്ച ആയതുകൊണ്ട് 15 കിലോമീറ്റർ മാത്രം അകലെയുള്ള ഹംസക്കയുടെ വീട്ടിലേക്കുള്ള യാത്രയിൽ ഷറഫു ഭാര്യ സുലുവിനെയും കൂടെ കൂട്ടിയിരുന്നു ഷറഫു ഭാര്യ സുലുവിനോട് ഹംസക്കയെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞുതുടങ്ങിയും ആദ്യമായി ഗൾഫിൽ എത്തിയ കാലത്ത് ജോലിയൊന്നും.

ശരിയാവാതെ ആറുമാസത്തോളം ഹംസക്കയുടെ റൂമിൽ ഹംസക്കയുടെ ചിലവിലാണ് ഞാൻ കഴിഞ്ഞിരുന്നത് എല്ലാവർക്കും തന്നാൽ കഴിയുന്ന സഹായങ്ങൾ ചെയ്തു കൊടുത്തിരുന്ന ഹംസക്കയും ഒരു ജേഷ്ഠനെ പോലെയാണ് ഞാൻ കണ്ടിരുന്നത് ഞാനിപ്പോൾ നിൽക്കുന്ന കമ്പനിയുടെ ജോലിക്ക് റെക്കമെന്റ് ചെയ്തതും ഹംസക്ക തന്നെയാണ് ജോലിയുടെ ആവശ്യത്തിനായി പല രാജ്യങ്ങളും സന്ദർശിക്കുന്നതിനിടയ്ക്ക് ഹംസക്കയുമായുള്ള ബന്ധം കുറഞ്ഞുവന്നവും ഇപ്പോൾ അഞ്ചു വർഷമായി ഒരു വിവരവും എല്ലാം എന്റെ ആദ്യത്തെ ലീവിന് വന്നപ്പോൾ ഒരു പ്രാവശ്യം ഹംസയുടെ വീട്ടിൽ പോയിരുന്നു .

   

അന്ന് ഭാര്യയും രണ്ടു കുട്ടികളുമുണ്ട് മൂത്തത് മകളാണ് അന്ന് അഞ്ചിൽ പഠിക്കുന്നു ഇപ്പോൾ അവളുടെ വിവാഹം ഒക്കെ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ടാകും ആ ഇക്കാ വിവാഹത്തിന്റെ കാര്യം പറഞ്ഞപ്പോളാണ് ഓർമ്മവന്നത് അഫ്സൽ മൂന്നുമാസം മുമ്പ് ഒരു കാര്യം പറഞ്ഞിരുന്നു ഏതോ ഒരു പെൺകുട്ടിയെ കണ്ടു നല്ല കുട്ടിയാണ് എന്നൊക്കെ എന്താ ലൈൻ ആണോ അതാവില്ല അതിനൊന്നും അവനെ കിട്ടില്ല നീ ഇപ്പോൾ ബിസിനസ് മാത്രം നോക്കിയാൽ മതി .

ബാക്കിയൊക്കെ ഇക്ക വരട്ടെ എന്നിട്ട് ആവാം എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞു അവനെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് അന്വേഷിക്കാം എവിടെയാണ് എന്ന് എന്തെങ്കിലും പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടോ ഇല്ല പിന്നെ അവൻ ഇതുവരെയും അതിനെക്കുറിച്ച് ഒന്നും പറഞ്ഞിട്ടില്ല സമയം നോക്കി 11 ആകുന്നു പിന്നിട്ട് മേലോടിൽ നിന്നും ഒരു ഇടവഴിയിലേക്ക് തിരിഞ്ഞും അടുത്തുള്ള ചെറിയ ജംഗ്ഷനിൽ ഒരു ബേക്കറിയുടെ മുമ്പിൽ നിർത്തി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.