അമ്മായിയമ്മയോടും ഭർത്താവിനോടും ഈ പെൺകുട്ടി ചെയ്ത പ്രതികാരം കണ്ടോ!

ഒന്നും വേണ്ട പെണ്ണിനെ തന്നാൽ മതി എന്ന് പറയേണ്ട താമസം ഒന്നും തരാതെ ഇങ്ങോട്ട് കെട്ടി കേറ്റി വിട്ടേക്കുവാ മോളെയും നിന്റെ വീട്ടുകാർക്കും ഒരു ഇച്ചിരി പോലും നാണവും മാനവും ഇല്ലേയും കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒരാഴ്ച ആയതേയുള്ളൂ പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ ആയതുകൊണ്ട് തന്നെയും പൊന്നും പണവും നൽകി കെട്ടിയിരിക്കുവാനുള്ള ആവതി ഇല്ലായിരുന്നു അച്ഛനെ ആ സമയത്തായിരുന്നു ശരത്തിന്റെ ആലോചന വരുന്നത് എനിക്കും മോനും പെണ്ണിനെ ഇഷ്ടമായി ഇനിയും നിങ്ങൾക്കൊക്കെ സമ്മതമാണെങ്കിൽ ഇവളെ ഞങ്ങൾക്ക് തന്നേരെയും എന്നും ശരത്തിന്റെ അമ്മ പറയുന്നത് കേട്ടപ്പോൾ അമ്മയ്ക്കും അച്ഛനും.

അല്ല വല്ലാത്ത സന്തോഷമായും ഇഷ്ടക്കേടിന്റെ എല്ലാം വളച്ചുകെട്ടാതെ കാര്യം പറയാമല്ലോ പെട്ടെന്ന് ഒരു കല്യാണം എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞാൽ അതുമാത്രമല്ല നാട്ടുനടപ്പ് അനുസരിച്ച് മറ്റു കാര്യങ്ങൾ ഒന്നും അച്ഛൻ എങ്ങും തൊടാതെ കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞു തുടങ്ങിയപ്പോഴേ ശരത്തിന്റെ അമ്മ കൈയുയർത്തി അച്ഛനെ തടഞ്ഞു സ്ത്രീധനമാണ് ഉദ്ദേശിച്ചതെങ്കിൽ എന്റെ മോനെ അതിന് ആവശ്യമില്ല നിങ്ങൾക്ക് താല്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ കുട്ടിയെ എന്റെ മോന് കൊടുക്കുക ഇതിനപ്പുറം ഒരു അഭിപ്രായം ഉണ്ടാവുകയില്ല അച്ഛൻ ചെറുപ്പത്തിലെ മരിച്ചതാണ് അന്നുമുതൽ ഇതുവരെ വളർത്തിയത് ഞാനാണ് അതുകൊണ്ട് അമ്മ പറയുന്നതിനും അപ്പുറം അവനില്ല അമ്മയുടെ ചോദ്യം കേട്ട് .

   

ശരത്ത് ഒന്ന് പുഞ്ചിരിച്ചു അപ്പോൾ ആ വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാതെ കല്യാണത്തിനുള്ള ഒരുക്കങ്ങൾ തുടങ്ങിക്കോളൂ എല്ലാം നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ നടക്കട്ടെ അന്ന് അമ്മയുടെ വാക്കുകൾ തന്ന സന്തോഷത്തിന്റെയും അതിലില്ലായിരുന്നു പക്ഷേ ആ സന്തോഷത്തിന്റെയും ആയുസ്സ് വിവാഹശേഷം ഒരാഴ്ചയായിരുന്നു എന്ന് ഇപ്പോൾ അറിയുന്നു അമ്മ എന്താ അപ്പോൾ അങ്ങനെയൊക്കെ സംസാരിക്കുന്ന .

അമ്മ തന്നെയല്ലേ അന്ന് അങ്ങനെയൊക്കെ പറഞ്ഞത് എന്നിട്ടും കല്യാണം നടത്താൻ എന്റെ അച്ഛൻ പെട്ട കഷ്ടപ്പാട് കണ്ടതല്ലേ അതിനിടയ്ക്ക് എനിക്ക് സ്വർണ്ണം കൂടെയും രേണുകയുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞൊഴുകുവാൻ തുടങ്ങിയും ഇത്ര പെട്ടെന്ന് അമ്മയുടെ സ്വഭാവത്തിൽ വന്ന മാറ്റം അവൾക്കും ഉൾക്കൊള്ളാൻ കഴിഞ്ഞില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.