ചെറ്റകുടിൽ ആയതുകൊണ്ട് പണക്കാരികളായ കൂട്ടുകാരികളെ പിറന്നാളിന് വിളിക്കാൻ മടിച്ച പെൺകുട്ടിക്ക് സംഭവിച്ചത്!!

ലക്ഷ്മി ബസ് ഇറങ്ങിയ കോളേജിലേക്ക് നടക്കുമ്പോഴും തൊട്ടടുത്തായും ഒരു സ്കൂട്ടി കൊണ്ടു നിർത്തിയും ഹെൽമെറ്റ് ഊരിയും മുടിയും ഒതുക്കിക്കൊണ്ട് മാളവികം ലക്ഷ്മിയെ നോക്കി ആയി കയറിയിരുന്നു മാളു ഹെൽമറ്റ് എടുത്തുവച്ചുകൊണ്ടും വണ്ടി മുന്നോട്ട് എടുത്തു കോളേജിൽ എത്തിയതും രണ്ടാളും വർത്തമാനം പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ക്യാമ്പസിലേക്ക് കടന്നു കോളേജിന്റെയും എൻട്രൻസിൽ തന്നെയും അവരുടെ കൂട്ടുകാരെല്ലാം കൂടി ഒത്തുകൂടിയിരുന്നു .

ഷ പറഞ്ഞതും മാളും ലക്ഷ്മിയും പരസ്പരം നോക്കിയും എന്താണ് എന്ന അർത്ഥത്തിൽ മാളുവും നമ്മുടെ ആരതിയുടെ പിറന്നാൾ ആണ് ഇന്ന് ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം നമുക്ക് അവളുടെ വീട്ടിൽ വച്ച് ഒരു പാർട്ടിയുണ്ട് നമ്മൾ എല്ലാവരും കൂടി അടിച്ചുപൊളിക്കണം വെബ്സൈറ്റുകളുടെ നിമിഷം പറഞ്ഞതും മാളുവിന്റെ മുഖം വിടർന്നു അവൾ സന്തോഷത്തോടെ പോകാം എന്ന് പറഞ്ഞു ലക്ഷ്മി ഒന്നും പറയാതെയും ഒതുങ്ങിക്കൂടി നിന്നു അവരുടെ അടുത്തേക്ക് അവരുടെ ആണ് സുഹൃത്തുക്കൾ ആയാൽ വിനോദം അമ്പാടിയും കലേഷും കടന്നുവന്നവും എല്ലാവരോടും പറഞ്ഞപ്പോഴേയും കാലേഷ്യ ചോദിച്ചതും നിമിഷ തലകുലുക്കി .

   

എടി അവൾക്ക് പ്രസന്റ് വാങ്ങണ്ടേ ശരിയായ ഞാൻ അത് ഓർത്തതേയുള്ളൂ ജാസ്മിൻ പറഞ്ഞതും മറ്റുള്ളവരും അവരെ ശ്രദ്ധിച്ചു ഒരു കാര്യം ചെയ്യാം നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും കയ്യിലുള്ള പൈസ ഇടാം എന്നിട്ട് എല്ലാം കൂടി ചേർത്ത് നമുക്ക് അവൾക്ക് ഒരു പ്രസന്റ് കൊടുക്കാം അവൾക്ക് അതൊരു സർപ്രൈസ് ആകട്ടെ ബാക്കിയുള്ള കുട്ടികളും അതിനോട് യോജിച്ചും എല്ലാം കേട്ട് നിന്ന് ലക്ഷ്മിയുടെ തൊണ്ടം വരളുന്നതുപോലെ തോന്നിയും ഈശ്വരാ ഞാൻ കയ്യിലെ ചെറിയ മണി പേഴ്സ് എടുത്തു.

നോക്കി അതിൽ ആകെ ഉള്ളത് 20 രൂപയും കുറച്ചു ചില്ലറുകളും തൊട്ടുകളുമാണ് നിസ്സഹാതയോടെ അവൾ ആ നോട്ട് തെറിപ്പിടിപ്പിച്ച് എല്ലാവരെയും നോക്കിയും അവരെല്ലാം കയ്യിലുള്ള പൈസ നോക്കുന്ന തിരക്കിലായിരുന്നു പാവം പിടിച്ച ഒരു അമ്മ കണ്ടവന്റെ അടുക്കളയിലെ കരിപ്പാത്രം കഴുകിയും പുക ഉദിയും അധ്വാനിച്ചാണ് ലക്ഷ്മിയെ പഠിപ്പിക്കുന്നത് അവർ ജീവിക്കുന്നതും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.