പ്രണയിക്കുന്ന പെൺകുട്ടിയെ സുഹൃത്തിന്റെ വീട്ടിലേക്ക് വിളിച്ചുവരുത്തി യുവാവ് ചെയ്തത് കണ്ടോ!

2022 ഡിസംബർ അഞ്ചാം തീയതി സമയം രാത്രി 8 മണിയും ആന്ധ്രപ്രദേശിലെ ഗുണ്ടൂർ ജില്ലയിലുള്ള ഒരു വീട്ടിൽ നിന്നും ഒരു പെൺകുട്ടിയുടെയും നിലവിളി നാട്ടുകാർ എല്ലാം കൂടി കേൾക്കുകയാണ് ഉടനെ തന്നെ അവിടെയുണ്ടായിരുന്ന നാട്ടുകാരെല്ലാം ആ വീട്ടിലേക്ക് ഓടിച്ചെല്ലുന്ന ഞെട്ടിക്കുന്ന ഒരു കാഴ്ചയായിരുന്നു അവിടെ അവർക്ക് കാണുവാൻ സാധിച്ചത് ഒരു പെൺകുട്ടിയെ ആരോ കഴുത്ത് ഇട്ടിരിക്കുകയാണ് രക്തത്തിൽ കിടന്ന് അവൾ പിടയുന്നുമുണ്ട് തൊട്ടടുത്ത് ഒരു യുവാവും ഒരു ബ്ലേഡുമായി നിൽക്കുന്നുമുണ്ട് അവൻ ആയിരിക്കാം ഈ കൊല ചെയ്തിട്ടുണ്ടാവുക .

എന്ന് അവർക്ക് മനസ്സിലായി മാത്രമല്ല ആ യുവാവും സ്വയം ആത്മഹത്യ ചെയ്യാൻ വേണ്ടിയും അവന്റെ കൈ ഞരമ്പ് മുറിച്ചിട്ടുണ്ട് ഉടനെ നാട്ടുകാർ ആംബുലൻസ് വിളിച്ചുവരുത്തിയും ഈ പെൺകുട്ടിയെ ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക് കൊണ്ടുപോവുകയാണ് മാത്രമല്ല ഈ കൈ മുറിച്ച ചെറുക്കന്റെ കൈ അവർ ഉടനെ തന്നെ ഉപയോഗിച്ചു കിട്ടുകയും ചെയ്തു നാട്ടുകാർക്ക് എല്ലാവരും ആ പെൺകുട്ടിയെ അറിയാമായിരുന്നു ഉടനെ തന്നെ പോലീസുകാരെ വിവരമറിയിക്കുകയും ചെയ്തു പോലീസ് എത്തി ഉടനെ തന്നെ ഈ യുവാവിനെയും .

   

കശയിൽ എടുക്കുകയും ചെയ്തു അങ്ങനെ പോലീസുകാർ ഇവരെ ചോദ്യം ചെയ്യുകയാണ് ആ പെൺകുട്ടിയുടെ പേര് വീണ എന്നാണ് വയസ്സ് 21 കൃഷ്ണ ജില്ലയിലാണ് അവൾ ജനിച്ചത് അവൾ ഇപ്പോൾ ഡെന്റൽ കോളേജിലാണ് പഠിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് ഒരു ബന്ധുവിന്റെ വീട്ടിൽ നിന്നാണ് ഈ പെൺകുട്ടി പഠിക്കുന്നതും ഈ പെൺകുട്ടിയുടെ അച്ഛനും അമ്മയും മുംബൈയിലാണ് ഈയൊരു ചെറുക്കന്റെ പേര് ധ്യാനിഷ് എന്നാണ് വയസ്സ് 25 ഇവനും അത് ജില്ലയിൽ തന്നെയുള്ള ഒരു യുവാവായിരുന്നു .

ഇവനൊരു സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എൻജിനീയറാണ് പോലീസുകാർ നോക്കിയപ്പോൾ ഒരാൾക്ക് നല്ല ജോലിയുണ്ട് ഒരാൾക്ക് നല്ല പഠിപ്പുമുണ്ട് എന്തിനായിരിക്കും ഈ ധ്യാനിച്ച് ഈ പെൺകുട്ടിയെ കൊലപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ടാകുക ഈ ഒരു കഥയാണ് നിങ്ങളുമായി ചർച്ച ചെയ്യുന്നത് അതിനിടയിൽ ഇവനെ ചോദ്യം ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ തന്നെയും ആ പെൺകുട്ടിയും മരിച്ചു എന്നുള്ള വാർത്ത കൂടി പോലീസിനെ ലഭിക്കുകയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.