പാലക്കാട് റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ എട്ടാം ക്ലാസുകാരിയെ രാത്രി കണ്ടത് 3 ചെറുപ്പക്കാരോടൊപ്പം പിന്നീട് അവിടെ സംഭവിച്ചത്!

പാലക്കാട് ജില്ലയിൽ നിന്നും ഒരു പെൺകുട്ടിയെയും സ്കൂളിലേക്ക് പറഞ്ഞയച്ചതിനുശേഷം പെൺകുട്ടിയും വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തിയില്ല എട്ടാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുകയാണ് പെൺകുട്ടി ഈ പരാതിയുമായി രക്ഷിതാക്കൾ സ്കൂൾ അധികൃതരെ ബന്ധപ്പെട്ടു അവിടെ നിന്ന് കിട്ടിയ മറുപടിയും കുട്ടി സാധാരണ കുട്ടികൾ ഒക്കെ പോകുന്ന സമയത്ത് സ്കൂളിൽ നിന്നും പോയിട്ടുണ്ട് വീട്ടിൽ എത്താത്ത ഈ വിവരം ഞങ്ങൾക്ക് അറിയില്ല അങ്ങനെ പോലീസിൽ പരാതിപ്പെട്ടു പിന്നീട് അവരെയും രാത്രിയും കണ്ണൂർ റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ വച്ച് മൂന്ന് ചെറുപ്പക്കാരോടൊപ്പം കണ്ടെടുത്തു ഞാൻ ഈ കഥ ഇവിടെ പറയാൻ കാരണം കഴിഞ്ഞദിവസം.

ഒരു രക്ഷിതാവ് ഒമ്പതാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്ന അവരുടെ മകളുമായി എന്നെ കാണാനായിട്ട് എത്തിയും അവരുടെ പരാതി എന്തായിരുന്നു എന്ന് വച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ മകളും ഇപ്പോൾ പഴയപോലെ ഒന്നും സംസാരിക്കുന്നില്ല മിണ്ടാതിരിക്കുകയാണ് അഥവാ എന്തെങ്കിലും സംസാരിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ പൊട്ടിത്തെറിച്ചുകൊണ്ട് ദേഷ്യപ്പെട്ടു കൊണ്ടും ആണ് സംസാരിക്കുന്നത് എന്തെങ്കിലും മകളും മിണ്ടുന്നുണ്ടെങ്കിൽ അത് മുത്തശ്ശിയോട് മാത്രമാണ് ഞങ്ങളോട് ആരോടും ഒന്നും മ സംസാരിക്കുന്നില്ല സദാസമയവും ഫോണിൽ നോക്കി അങ്ങനെ ഇരിക്കുകയാണ് ഞാൻ ദീർഘനേരം അവളുടെ പ്രശ്നങ്ങൾ കേട്ടു ഞാൻ ചോദിച്ചു എന്ന് മുതലാണ് .

   

ഈ പ്രവണത തുടങ്ങിയത് അവരെയും ഓർത്തെടുത്തുകൊണ്ട് വളരെ കൃത്യമായി രീതിയിൽ അവർ പറഞ്ഞു ഈ കഴിഞ്ഞ കൊറോണ കാലഘട്ടത്തിനു ശേഷമാണ് ഇങ്ങനെ ഒരു അവസ്ഥ മുകളിൽ ഞങ്ങൾ കണ്ടു തുടങ്ങിയത് അവൾ നന്നായി പഠിച്ചിരുന്നു ക്ലാസിലെ ഏറ്റവും ഫാസ്റ്റിൽ ആയിരുന്നു അവളുടെ മാർക്കിന്റെ തോത് നോക്കുകയാണെങ്കിൽ എല്ലാ കുട്ടികളേക്കാളും മുൻപന്തിയിൽ അവൾ നന്നായി മിടുമിടുക്ക പഠിച്ചിരുന്നു മാത്രവുമെല്ലാം സ്കൂൾ കലോത്സവങ്ങളിൽ വരുമ്പോൾ എല്ലാ പരിപാടികളിലും .

ആ മകളുടെ പങ്കാളിത്തം ഉണ്ടാവാറുണ്ട് മറ്റ് എല്ലാ മേഖലകളിലും കൂട്ടി നല്ല ആക്റ്റീവ് ആയിരുന്നു ആ കുട്ടിയും ടോട്ടലിയും ഡീആക്റ്റീവ് ആയി എന്ന് തന്നെ പറയുന്ന അവസ്ഥയിലാണ് കുട്ടി നിലവിലുള്ളത് അങ്ങനെ ഞാൻ ദീർഘനേരം കേട്ടതിനു ശേഷം കുട്ടിയുമായി സംസാരിച്ചപ്പോൾ ഞാൻ നേരത്തെ പറഞ്ഞ ആ കഥയിലേക്ക് വരാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.