ഇഷ്ടപ്പെട്ട പെണ്ണിന്റെ വീട്ടിൽ ചെന്ന് പെണ്ണ് ചോദിച്ച യുവാവിന് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ!

ഞങ്ങൾക്ക് ഒറ്റ മോളാണ് അതുകൊണ്ട് അവളെ എവിടേക്കും അയക്കാൻ പറ്റില്ല വിവാഹം കഴിഞ്ഞു ഇവിടെ തന്നെ താമസിക്കേണ്ടി വരും അതു കേട്ടപ്പോൾ എന്റെ ഞരമ്പും വലിഞ്ഞു മുറുകെയും അച്ചു വീട്ടിൽ അട്ടിപ്പറി കിടക്കാൻ വേറെ ആളെ നോക്കിക്കോണം എന്ന് പറയാൻ ഒരുങ്ങിയെങ്കിലും അവളുടെ കണ്ണീര് കണ്ട് ഞാൻ ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല അശ്വതിയും എന്റെ അച്ചുവും റാഗിങ്ങിന്റെ ഇടയിലാണ് ഞാൻ അവളെ ആദ്യമായി കാണുന്നത് എന്തോ ആദ്യ കാഴ്ചയിൽ തന്നെ എനിക്ക് ഇഷ്ടമായി നല്ല പട്ടു പാവാടയും മുല്ലപ്പൂവും ഒക്കെ ചൂട് നല്ല സുന്ദര കുട്ടിയായി വന്നാൽ അവളെ സീനിയേഴ്സ് പലരും നോട്ടമിട്ടിരുന്നു .

കോളേജിലെ സീനിയർ ആയ പെൺകുട്ടികളെ മറികടന്ന് ഒരു പ്രൊപ്പോസൽ ചെയ്യാൻ പോലും ഞങ്ങൾക്ക് ജൂനിയേഴ്സിനെ പറ്റില്ലായിരുന്നു വെള്ളിനക്ഷത്രം എന്ന് പറയുന്ന സിനിമയിലെ പാട്ടായിരുന്നു അവൾ വെളുക്കാൻ പാർട്ടിക്ക് പാടിയത് സീനിയേഴ്സിനെയും പണി കൊടുത്തതാണോ അതോ സൗന്ദര്യമുള്ളവർക്ക് വലിയ ബോധം ഉണ്ടാകില്ല എന്ന പൊതു ഐക്യദാർഢ്യം പ്രഖ്യാപിച്ചതാണോ എന്ന് മനസ്സിലാക്കാതെ ഞാൻ നിന്നും പിന്നീടാണ് ആ തുണിയെടുക്കാത്ത സത്യം.

   

എനിക്ക് മനസ്സിലായത് ലക്ഷണമൊത്ത ഒരു അമൂൽ ബേബി ആയിരുന്നു അവൾ കോളേജിൽ കൊണ്ടുപോക്കാനും കൊണ്ടുവരാനും അച്ഛൻ ഭക്ഷണം വാരി കൊടുക്കാൻ അമ്മ പോത്തുപോലെ വളർന്നിട്ടും അച്ഛന്റെയും അമ്മയുടെയും കൂടെ കിടപ്പും ഉച്ചയ്ക്ക് ബ്രേക്കിനെയും അമ്മയ്ക്കും അച്ഛന്റെയും വക ഫോൺ വിളിയും ഒറ്റ മോളാണോ താൻ എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ അവൾ അതെ എന്ന് തലയാട്ടിയും എല്ലാം എങ്ങനെ വേറെ ഒരെണ്ണം റെഡിയാവാൻ ആണ് ഞാൻ ആത്മഗതം പറഞ്ഞു.

ഒരു പൊട്ടി ആയതുകൊണ്ട് എന്തുപറഞ്ഞാലും അവൾക്ക് മനസ്സിലാക്കാൻ വലിയ പാടായിരുന്നു ആരെങ്കിലുമൊളയ്ക്കാൻ വന്നാൽ ഇന്നും മോങ്ങിക്കോളും പിന്നെ ഒറ്റ വിളിയാണ് അവളുടെ അച്ഛനെയും എന്നിട്ട് ഒറ്റ പോക്കും ഞങ്ങൾ കാളാസിൽ എല്ലാവരും പന്തം കണ്ടുപിടിയെ പോലെ അത് നോക്കിയിരിക്കും പെണ്ണായാൽ കുറച്ചൊക്കെ തന്നെ വേണം കുറെ കാണാൻ കൊള്ളുന്നത് കൊണ്ട് മാത്രം എല്ലാം ആയില്ല കരയാൻ തുടങ്ങിയവ അവളുടെ ഞാൻ പറഞ്ഞു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.