മകൾ മാത്രമുള്ള വീട്ടിലേക്ക് ചെറുപ്പക്കാരനുമായി വന്ന പിതാവിന് സംഭവിച്ചത്

രാവിലെ ചിറ്റിലഞ്ചേരി ഗ്രാമം ഉണർന്നത് ഒരു ദുഃഖ വാർത്തയുമായിട്ടാണ് ആ വാർത്ത ഗ്രാമത്തിൽ ആകെ പടർന്നു ഇതെന്താ പതിവില്ലാതെ ശേഖരേട്ടൻ റെ വീടിനു മുൻപിൽ ഒരു ആൾക്കൂട്ടം എന്തു പറ്റി രമേട്ടന്റെ കടയിൽ ചായ കുടിക്കാൻ എത്തിയപ്പോഴാണ് രാഘവന്റെ ചോദ്യം അപ്പോൾ ഒന്നും അറിഞ്ഞില്ലേ ശേഖരന്റെ മകൻ ആ ചെക്കൻ ഇന്നലെ തൂങ്ങിമരിച്ചു നിങ്ങളെ പറയുന്നത് ഇന്നലെ കൂടി ആ പയ്യനെ ഞാൻ കണ്ടതാണല്ലോ പെട്ടെന്ന് എന്തുപറ്റിയെന്ന് മുഖത്ത് ഉണ്ടായാൽ വിദഗ്ധമായി ഒളിപ്പിച്ച രാഘവൻ തുടർന്നു എന്താണ് കാരണമെന്നും ഒന്നും തന്നെ അറിയുകയില്ല ഇപ്പോഴത്തെ കുട്ടികളെല്ലാം.

എന്തെങ്കിലും ഒരു ചെറിയൊരു കാരണം മതിയാകും മുന്നും പിന്നും ചിന്തിക്കാതെയും ഇങ്ങനെയൊക്കെ ചെയ്യുവാൻ എന്തായാലും പോലീസ് ഒക്കെ വന്നിട്ടുണ്ട് അവർ കണ്ടു പിടിച്ചോളും ഒന്ന് അമർത്തി മൂടിക്കൊണ്ട് രാഘവൻ ശേഖരന്റെ വീഡിയോ ലക്ഷ്യമാക്കി നടന്നു സുഹൃത്തുക്കളും നാട്ടുകാരും പോലീസുകാരും അടക്കം വലിയൊരു ജനാമത്തിൽ ഗുരുവിന്റെ വീട്ടിൽ തടിച്ചു കൂടിയിരുന്നു എന്നാലും ആത്മഹത്യ ചെയ്യാൻ വേണ്ടി മാത്രമുള്ള എന്ന് പ്രശ്നമാണ് ആ ചെക്കന് ഉള്ളത് പലരും പല അഭിപ്രായങ്ങൾ പറഞ്ഞും പോലീസ് എത്തി ബോഡി എടുക്കുമ്പോൾ ആ അമ്മയുടെയും കൂടെ പറകൾ അവിടെയാകെ പ്രതിപദിച്ചു.

   

ഇത് ദ്രുവിന്റെ കടാ ചിറ്റലഞ്ചേരി എന്ന് പറയുന്ന ഗ്രാമത്തിലെ കുടുംബത്തിൽ ആയിരുന്നു ജനനം കൂലിപ്പണിക്കാരനായ ശേഖരന്റെയും വീട്ടമ്മയായയുടെയും രണ്ടു മക്കളുടെ ഇളയവൻ ടൗണിലുള്ള ടൈലറിംഗ് ഷോപ്പിൽ പോകുന്നുണ്ട് ജന്മനാ സംസാരശേഷി ഇല്ലായിരുന്നു അവൾക്കും ആ ഒരു ഒറ്റ കാരണം കൊണ്ടു വരുന്ന വിവാഹാലോചനകൾ പലതും മുടങ്ങിയും ഒടുവിൽ മനസ്സിൽ വൈകല്യമില്ലാത്ത .

ഹരി എന്ന ചെറുപ്പക്കാരന്റെ ആലോചന വന്നതോടെ അച്ഛന്റെയും അമ്മയുടെയും ആദി മാറിക്കിട്ടിയും അടുത്തമാസമാണ് അവളുടെ കല്യാണം ഇളയവൻ പഠിക്കാൻ മിടുക്കാൻ പഠിത്തത്തോടൊപ്പം ചെറിയ ജോലികൾ ചെയ്ത വീട്ടുകാരെ സഹായിച്ചും ഇപ്പോൾ ദുബായിലാണ് ജോലി ചെയ്യുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.