ഗൾഫിലുള്ള ഭർത്താവ് അറിയാതെ ഭാര്യ വീട്ടിൽ ചെയ്തു കൂട്ടിയ പരിപാടി കണ്ടോ!!

എന്നും അയാൾക്ക് പറയാനുണ്ടായിരുന്നത് വീട് പണിയെ കുറിച്ചിട്ടായിരുന്നു കുറി വരാതെ അത് വക കാണിച്ചു വാങ്ങിയ കടംകൂടാതെ ദീർഘമായ കാലയളവിൽ അടുത്ത ബന്ധുവിനെ കൊണ്ട് ഇരുന്നു വാങ്ങിയ പതിനായിരങ്ങളെല്ലാം കടമായി നിൽക്കുമ്പോൾ തന്നെയാണ് അയാൾ ഭാര്യയുടെയും അടുക്കള നവീകരണത്തിന്റെ പ്രൊപ്പോസൽ അംഗീകരിച്ചത് വീടിന്റെ ഓരോ ഘട്ടത്തിന്റെയും ഫോട്ടോ കാണിച്ചും അയാൾ നിരവധി അണയുമ്പോൾ സഹതാപം തോന്നാറുണ്ട് നാട്ടിലേക്ക് പോകുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ അയാൾ സ്നേഹത്തോടെ പറഞ്ഞത് അയാളുടെ വീട് ഒന്ന് കാണണം എന്നായിരുന്നു.

അയാളുടെയും സന്തോഷം ഗ്രഹം കാണാൻ ഞാനും കുടുംബവും പുറപ്പെട്ടു അയാളുടെ ഗ്രാമത്തിൽ ചെറിയ വീടുകൾ ഇല്ലെന്ന് തന്നെ പറയാം തലയും ഇങ്ങനെയും കെട്ടിയ മതിലുകൾക്കുള്ളിൽ സൗഹൃദങ്ങൾ എല്ലാ പ്രവാസികളുടെ വീടുകൾ കച്ചവടക്കാരന്റെ വീടിന്റെ മോഡിയെ വെല്ലാൻ കൂലിപ്പണിക്കാരൻ മുക്കി നോക്കുന്ന പാഴ് ശ്രമങ്ങൾ അസീസിന്റെ വീണ്ടും മോശമായിരുന്നില്ല നാലുപേർ താമസിക്കുന്ന വീട്ടിൽ മൂന്നു കക്കൂസുകൾ വലിയ കാർപോർച്ചയും ഇന്നോവ നിർത്തിയിടുവാനുള്ള സൗകര്യങ്ങൾ ഇന്റർലോക്ക് മുറ്റവും .

   

വഴിയിൽ തൊട്ടു നിൽക്കുന്നു ഞങ്ങളുടെ കാർ മുറ്റത്ത് കയറ്റി നിർത്തിയും ഒരു ആളെ അനക്കമില്ലാത്ത വീട് കാറിന്റെ ശബ്ദം കേട്ടിട്ടാണെന്ന് തോന്നുന്നു അടുത്ത വീട്ടിലെ മതിലുകൾക്ക് അപ്പുറത്തുനിന്നും ഒരു തലപൊങ്ങിയത് കണ്ടു ഞാൻ കോളിംഗ് ബെൽ അമർത്തിയും അകത്ത് നിൽക്കുന്ന ശബ്ദം കേൾക്കാമായിരുന്നു ഞാൻ മുന്നിലെ കാർ പോർച്ചുനോക്കിയും.

നിറയെ വിറകുകൾ നിർത്തിയ പോർച്ചിൽ അംഗങ്ങൾ ഒഴിഞ്ഞ സിമന്റ് ചാക്കുകൾ ചുറ്റും തോരണം പോലെ അയൽ ഇരിക്കുന്ന പാതിയുണങ്ങിയതും നനവുള്ളതുമായ തുണികൾ അഴയിൽ തൂങ്ങി കിടക്കുന്നു ആരാ അത് തിന്നുന്ന പുറത്തേക്ക് ഒരു സ്ത്രീ ശബ്ദം ഒഴുകിവന്നു എന്നെ കണ്ടപ്പോൾ അസീസ് പറഞ്ഞ രൂപം മനസ്സിൽ വന്നത് കൊണ്ടാകാം ആകെ ഒരു വെപ്രാളം ആയിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.