മലപ്പുറത്തെ പ്രവാസിയുടെ വീട്ടിൽ ഇന്നലെ നടന്നത്. ഭാര്യയും ഓട്ടോക്കാരനും തമ്മിൽ വീടിനുള്ളിൽ കുലു.സിത പ്രവർത്തനം!

ഈ അടുത്ത ദിവസം മലപ്പുറത്തുള്ള ഒരു പ്രവാസിയുടെ വീട്ടിൽ നടന്ന ഒരു സംഭവമാണിത് ആ ഒരു പ്രവാസിയായ മനുഷ്യനെ ഭാര്യയും ഒരു മകളും ആണ് ഉള്ളത് അങ്ങനെ ഇദ്ദേഹം ഗൾഫിൽ ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ രണ്ടുവർഷം കൂടുമ്പോൾ ആയിരുന്നു നാട്ടിലേക്ക് വന്നുകൊണ്ടിരുന്നത് മകൾ പ്ലസ് ടു പഠനം കഴിഞ്ഞ് ഒരു ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്നുകൊണ്ടുമാണ് കോളേജിൽ പഠിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് കോളേജിൽ ഒരുപാട് ദൂരെ ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ അവൾ ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്നും തന്നെ പഠിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു.

വീട്ടിലാണെങ്കിൽ ഉമ്മ മാത്രമേയുള്ളൂ അങ്ങനെ പോയിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു സമയത്താണ് ആ നാട്ടിൽ മോശമായ ഒരു വർത്തമാനം ആളുകൾക്കിടയിൽ പ്രചരിക്കാനായി തുടങ്ങിയത് അതായത് ഈ പ്രവാസിയുടെ ഭാര്യയുടെ വീട്ടിലേക്ക് എല്ലാ ദിവസവും ഒരാൾ വരുന്നുണ്ട് എന്നുള്ള വാർത്ത അതും ഒരു ഓട്ടോയും ആയിട്ടാണ് വരുന്നത് എന്നാണ് ആളുകൾ എല്ലാം അവിടെത്തന്നെ പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് അങ്ങനെ അയൽക്കാരും എല്ലാവരും ഇക്കാര്യം ശ്രദ്ധിക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോഴാണ് ഇതും ഉള്ള സംഭവമാണ് എന്നുള്ള കാര്യം ആളുകൾക്ക് മനസ്സിലായത് അങ്ങനെ പ്രവാസിയായ സുഹൃത്തിനെയും ആ നാട്ടിലെ സുഹൃത്തുക്കൾ ഈ വിവരം അറിയിക്കുകയും ചെയ്തു .

   

വീട്ടിലേക്ക് വന്നു പോകുന്നുണ്ട് എന്നുള്ളത് അതൊരു ഓട്ടോക്കാരൻ കൂടിയാണ് എന്നുള്ള കാര്യം ആ സുഹൃത്തുക്കൾ അദ്ദേഹത്തെ അറിയിക്കുകയാണ് അങ്ങനെ അദ്ദേഹം നേരെ തന്നെ ഭാര്യയെ വിളിച്ച് ചോദിക്കുകയാണ് ആരാണ് വീട്ടിൽ വന്നു പോകുന്നത് എന്ന് അപ്പോൾ ഭാര്യ പറഞ്ഞു സാധനങ്ങൾ എല്ലാം വാങ്ങാനുള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെയും ഞാൻ മറ്റാരുമില്ലാത്ത സമയത്ത് ഓട്ടോ വിളിച്ചു കൊണ്ടാണ് കടയിലേക്ക് മറ്റും പോകുന്നത് അതായിരിക്കും ആളുകൾ കണ്ടിട്ടുണ്ടാക്കുക അല്ലാതെ ഇക്കാനെ ചതിക്കുന്ന രീതിയിൽ ഒരു പ്രവർത്തനം എന്റെ ഭാഗത്തുനിന്നും ഉണ്ടാവില്ല എന്നുള്ളത് നിന്നാലും.

നാമിവിടെ ചിന്തിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യമുണ്ട് പാതിരാത്രി സമയങ്ങളിൽ എന്തിനായിരിക്കും ഡ്രൈവർ ആ വീട്ടിലേക്ക് വന്നിട്ടുണ്ടാവുക എന്നുള്ളത് അങ്ങനെയൊരു സംഭവം അനുകരിച്ചു വന്നപ്പോൾ അയൽക്കാരും അതേപോലെതന്നെ നാട്ടുകാരും എല്ലാം ശ്രദ്ധിക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ ഒരു ദിവസം ഈ നാട്ടിലുള്ള കുറച്ച് ചെറുപ്പക്കാർ ചേർന്ന് എന്താണ് സംഭവം എന്ന് അറിയാൻ വേണ്ടി കൂടിയിരിക്കുകയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.