ഡെലിവറി ചെക്കനെ റൂമിലേക്ക് വിളിച്ചുവരുത്തി ചെയ്തത് കണ്ടോ!

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ടെക്നോളജി വളർന്നതിനെ അനുസരിച്ച് നമ്മുടെ ജീവിതരീതിയും ഇപ്പോൾ മാറുകയാണ് പണ്ടൊക്കെ എന്ന ഹോട്ടലിൽ പോയി ഭക്ഷണം കഴിച്ചെന്ന് എവിടെ ജീവിതരീതി തന്നെ ആകെ മാറി ഈ കൊറോണക്കാലത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ നഷ്ടത്തിലായത് ഹോട്ടൽ മേഖലയിൽ പണിയെടുക്കുന്നവർ തന്നെയാണ് എന്നാൽ ഈ കൊറോണ കാലത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഭക്ഷണം വിതരണം ചെയ്യുന്ന ഓൺലൈൻ കമ്പനികളുമാണ് ഇന്ത്യയിൽ .

ഇപ്പോൾ മുൻപന്തിയിൽ നിൽക്കുന്ന രണ്ടു കമ്പനികളാണ് സൊമാറ്റിയും സുഖിയും എന്നാൽ കമ്പനികൾ വളരുന്നുണ്ട് എങ്കിലും ഭക്ഷണം എത്തിച്ചു നൽകുന്നവരുടെ ജീവിതം വളരെ കഷ്ടത നിറഞ്ഞതാണ് ഇപ്പോൾ ഭക്ഷണം വീടുകളിൽ എത്തിച്ചു നൽകുന്ന ഒരു മുസ്ലിം യുവാവ് ഹിന്ദുക്കൾ താമസിക്കുന്ന വീട്ടിൽ ഓർഡർ ലഭിച്ച ഭക്ഷണവുമായി ചെന്നപ്പോൾ ഉണ്ടായ അനുഭവമാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് ആ യുവാവിന്റെ കുറിപ്പ് എങ്ങനെയായിരുന്നു.

   

എന്നത്തെയും പോലെ എനിക്ക് ഭക്ഷണം എത്തിച്ചു നൽകേണ്ട വീട്ടിലെത്തുകയുണ്ടായി വീടിന്റെ വാതിൽക്കൽ എത്തിയപ്പോൾ അവിടെ താമസിക്കുന്നത് ഹിന്ദുക്കൾ ആണെന്ന് മനസ്സിലായി അതിന്റെ കാരണം വീടിന്റെ വാതിലിൽ എന്നത് എഴുതി തൂക്കിയിട്ടിരിക്കുന്നു അതുമാത്രമല്ല വീടിനു മുൻവശത്ത് കോലം വരച്ചിരിക്കുന്നതും കണ്ടപ്പോൾ അവൾ ബ്രാഹ്മണർ ആകാം എന്ന് ഞാൻ മനസ്സിൽ ചിന്തിച്ചു അതുകൊണ്ടുതന്നെ അവിടെ വെച്ചിരുന്ന .

കോലത്തിൽ ചവിട്ടാതെ ഞാൻ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുകയും ഉണ്ടായി ഞാൻ ആ വീടിന്റെ ബെല്ല് അമർത്തിയതിനുശേഷം ഞാൻ വാതിലിന്റെ മുൻവശത്ത് നിന്ന് മാറി സൈഡിലോട്ട് നിന്നും അതിനൊരു കാര്യമുണ്ട് വാതിൽ തുറന്നാൽ അവരുടെ വീടിന്റെ അകത്തുള്ളതാണ് കാണാൻ കഴിയുക ആ സമയത്ത് ആരായാലും വീടിന്റെ ഉള്ളിലോട്ട് നോക്കും അതൊരു മാന്യതയെല്ലാം കൂടുതലായിട്ട് അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.