ഒറ്റ ദിവസം കൊണ്ട് 1 കോടി ആളുകൾ ലൈക്ക് അടിച്ച ആ വീഡിയോ

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം അപകടം മൂലം കാലിനു പരിക്കേറ്റ തന്റെ യജമാനനെയും ആശുപത്രിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകുന്ന ആംബുലൻസിനെ പിന്നാലെയാണ് ആ നായ്ക്കുട്ടിയും പുറകെ ഓടിയത് കുറച്ചു ദൂരം ഓടിയശേഷം തളർന്ന തിരിച്ചുപോയിക്കോളും എന്നാണ് ആംബുലൻസിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന അവർക്ക് എഴുതിയത് എന്നാൽ.

കിലോമീറ്റർ ഓളം ദൂരം പിന്നിട്ടിട്ടും നായ കുട്ടി ഓട്ടം നിർത്തിയില്ല ഇതുകൊണ്ടും വളരെ പെട്ടെന്ന് വാഹനം നിർത്തിയും നായ കുട്ടിയെയും കൂടിയും ആംബുലൻസ് കയറ്റുകയും ആശുപത്രിയിലേക്ക് ആംബുലൻസ് ചീറി പായുകയും ആയിരുന്നു ആശുപത്രിയിലെത്തിയിട്ടും തന്റെ ജമാഅനെവിട്ട് നായാമ ഒരു പടി മാറി നിന്നില്ല യജമാനനെ കെടുത്തിയ ബെഡിന് താഴെ.

   

കാവൽ ഇരിക്കുന്ന വീഡിയോയും ചിത്രങ്ങളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇപ്പോൾ വൈറലായി മാറിയിരിക്കുന്നു നിഷ്കളങ്കമായ സ്നേഹത്തിനു മുന്നിൽ സോഷ്യൽ ലോകം ഒരേപോലെ കയ്യടിച്ച ഈ സംഭവം ലോകം മാധ്യമങ്ങളിൽ വരെ ശ്രദ്ധ നേടുകയും ചെയ്തു ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.