ഭാര്യ കഴിഞ്ഞാൽ ഏറ്റവും ഇഷ്ടം ഈ യുവനടിയെ തുറന്നടിച്ച് പൃഥ്വിരാജ്

നമസ്കാരം പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം സുപ്രിയ കഴിഞ്ഞാൽ ആകർഷണീയ തോന്നിയ സ്ത്രീ ആരാണെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി പൃഥ്വിരാജ് രംഗത്ത് ഒന്നിനൊന്ന് വ്യത്യസ്തമായ ചിത്രങ്ങളുമായി സിനിമയിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുകയാണ് പൃഥ്വിരാജ് ഇപ്പോൾ സിനിമയിൽ ആയാലും ജീവിതത്തിലായാലും സ്വന്തം അഭിപ്രായം തുറന്നു പറയാൻ ആ ശേഷം മടിയില്ലാത്ത ഈ താരത്തിന്റെയും വളരെ പെട്ടെന്നാണ് അഹങ്കാരി എന്നും ധിക്കാരിയെയും എന്നുള്ള വിളിപ്പേരുകൾ ചാർത്തി കിട്ടിയത് .

എന്നാൽ കേവലം പറച്ചിലുകളിൽ മാത്രമല്ല പ്രവർത്തിയിലും കൂടി തന്റേതായ ശൈലി രൂപപ്പെടുത്തിയതോടെ മലയാളത്തിലെ പ്രിയപ്പെട്ടവനായി മാറി സ്ത്രീവിരുദ്ധ സിനിമകളിൽ അഭിനയിക്കില്ലെന്ന് താരത്തിന്റെ തീരുമാനത്തിന് പിന്തുണ പ്രഖ്യാപിച്ച നിരവധി താരങ്ങളെ രംഗത്തെത്തിയിരുന്നു സഹപ്രവർത്തക നേരിടേണ്ടി വന്ന ദുരനുഭവത്തിന് ശേഷം ആയിരുന്നു .

   

താരം ഇത്തരത്തിലുള്ള തീരുമാനം എടുത്തത് അഭിനയത്തിൽ മാത്രമല്ല സ്വീകരിക്കുന്ന നിലപാടിലുകളിലും ഏറെ വ്യത്യസ്തമാണ് പൃഥ്വിരാജ് സുപ്രിയയെ മാറ്റി നിർത്തി കഴിഞ്ഞാൽ ഏറ്റവും ആകൃഷ്ണ തോന്നിയെന്ന് വനിത ആരാണെന്ന് പൃഥ്വിരാജിനോട് ചോദിച്ചപ്പോൾ പറഞ്ഞത് മലയാളത്തിലെ ഒരു യുവ അഭിനന്ദനയുടെ പേരായിരുന്നു ഇതിനെ കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.