നാട്ടിൽ നിന്നും ഗൾഫിലേക്ക് ഭാര്യയെ കൊണ്ടുവന്നപ്പോൾ കൊണ്ടുവന്ന പെട്ടി തുറന്ന ഭർത്താവ് ഞെട്ടിപ്പോയി!

നാട്ടിൽനിന്ന് കെട്ട്യോളും മക്കളും വന്നപ്പോൾ കൊണ്ടുവന്ന പെട്ടിയും നല്ല ബീഫും അച്ചാറും പിന്നെ കുറെ ബേക്കറി ഐറ്റംസ് പ്രതീക്ഷിച്ചിട്ടാണ് ഞാൻ പെട്ടി ഓരോന്ന് പൊട്ടിക്കാൻ തുടങ്ങിയത് ആദ്യത്തെ പെട്ടി തുറന്നതും ഞാൻ ഷാഹിയെ ഒന്ന് നോക്കിയും ഒരു ചീനച്ചട്ടി പിന്നെ ഒരു കുക്കർ ഒരു പുട്ടും കുട്ടിയും അങ്ങനെയും ഒരു അടുക്കളയിൽ വേണ്ട അത്യാവശ്യ സാധനങ്ങൾ ഒക്കെയും അവൾ ഒരു പെട്ടിയിൽ ആക്കിയിട്ടുണ്ട് എല്ലാം ഷാഫിയെയും നീ ഇവിടെ വീട്ടിൽ കൂടാൻ വന്നതാണോ ആകെ മൂന്നു മാസത്തെ വിസ അല്ലേ ഉള്ളൂ നിങ്ങൾ ഇങ്ങനെ പറയുമെന്ന് എനിക്ക് അറിയാം അതുകൊണ്ടല്ലേ ഞാൻ എല്ലാം നാട്ടിൽ നിന്ന് തന്നെ വാങ്ങിച്ചത് .

മൂന്നുമാസം ഇക്കാക്ക് എന്നും നാടൻ ഫുഡ് ഉണ്ടാക്കി തന്നിട്ടേ ഞാൻ പോകും ഒരു നടിയൂർ ഞാൻ അടുത്ത പെട്ടി പൊളിച്ചു മഞ്ഞപ്പൊടി മുതൽ പുട്ടുപൊടിയും മകൾക്ക് വയ്ക്കാനുള്ള കഞ്ഞിയുടെ അരി വരെ ഉണ്ടായിരുന്നു അതിൽ എന്തൊരു കരുത്തിലാണ് അവൾക്ക് അവളെ പോലെയുള്ള കെട്ടിയോൻമാരെ പടച്ചോൻ എല്ലാവർക്കും കൊടുക്കൂല്ല ഞാൻ എന്തൊരു ഭാഗ്യവാനാണ് പെട്ടി എല്ലാം തുറന്ന് ഓള് കിച്ചനിൽ സാധനങ്ങൾ എല്ലാം അടക്കിവെച്ചേയും എന്റെ അടുത്ത് വന്നിരുന്നു ഇക്ക നമുക്ക് ഒന്നും ലുലു വരെ പോയാലോ നാട്ടിൽ നിന്ന് വന്ന ക്ഷീണം പോലും അവൾക്ക് മാറിയിട്ടില്ല ലുലുവിൽ പോകണം പോലും.

   

അധികം പറഞ്ഞ അവളെ വന്ന അന്ന് തന്നെ ദേഷ്യം പിടിപ്പിക്കേണ്ട എന്ന് കരുതി അവളെയും കൂട്ടിയും ലുലുവിൽ പോയി അവിടെനിന്ന് വീട്ടുസാധനങ്ങൾ എല്ലാം വാങ്ങിയിട്ടാണ് തിരിച്ചത് ഒരു മാസത്തേക്ക് ചിലവിനു വച്ച പൈസ വന്ന അന്ന് തന്നെ തീർന്നു പിറ്റേദിവസം രാവിലെ നല്ല കറിവേപ്പിലയും ഉലുവയും കൂടെ എണ്ണയിൽ പൊട്ടിക്കുന്ന മണം അടിച്ചിട്ടാണ് ഉറക്കത്തിൽ നിന്ന് ഞെട്ടി എഴുന്നേറ്റത് വേഗം കുളിച്ച് ഇറങ്ങിയ ഡ്യൂട്ടിക്ക് പോകാൻ ഇറങ്ങിയപ്പോൾ നല്ല തേങ്ങ അരച്ച മീൻകറിയും റൊട്ടിയുമായി ഷാഹി മുന്നിൽ.

10 14 കൊല്ലമായി പ്രവാസി ആയിട്ട് എങ്കിലും അന്നാണ് ഒരു ബ്രേക്ക്ഫാസ്റ്റ് നന്നായിട്ട് കിട്ടുന്നത് ഉച്ചയ്ക്ക് വന്നപ്പോൾ നല്ല സാമ്പാറും ചോറും ഉപ്പേരിയും മീൻ വറുത്തത് രാത്രി നല്ല ചിക്കൻ കറിയും ചപ്പാത്തിയും ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞപ്പോൾ രാവിലെ ഫുഡ് കട്ടായി ഡിസംബർ മാസം നല്ല തണുപ്പായതുകൊണ്ട് അവളും പുതച്ചു മൂടി കിടന്നുറങ്ങുമ്പോൾ ഞാൻ എഴുന്നേറ്റ് ഒരു കട്ടനും പാർല ജോലിക്ക് പോയി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.