ഭാര്യ ഭർത്താക്കന്മാർ ഒരിക്കലും കേൾക്കാതെ പോകരുത് ഇതൊക്കെയാണ് സ്നേഹം

വെളുപ്പിനെ അലാറത്തിന്റെ ശബ്ദം മുഴങ്ങിയപ്പോഴാണ് അബൂബക്കർ കണ്ണ് തുറന്നത് കണ്ണും തിരുമ്പി കട്ടിലിൽ കിടന്നതിനുശേഷം അടുത്തുകിടക്കുന്ന സുബൈദയെ തട്ടിവിളിക്കുന്നത് എന്നും തനിക്ക് മുന്നേ എഴുന്നേൽക്കുന്ന ഉറങ്ങിപ്പോയത് എന്നായിരുന്നു അയാളുടെ മനസ്സിലെ ആദ്യ ചിന്താ അപ്പോഴാണ് കൈ കഴിഞ്ഞ ദിവസം കിടക്കുമ്പോൾ നല്ല ക്ഷീണം ഉണ്ടെന്നും സുബൈദ പറഞ്ഞ കാര്യം അബുക്ക ഓർത്ത് സുബൈദ എഴുന്നേറ്റ് അബുക്ക അവരെ തട്ടിവിളിച്ചവും ഇവൾ എന്താ ഇത് എഴുന്നേൽക്കാതെ കിടക്കുന്നത്.

നിന്റെ ക്ഷീണം മാറിയില്ലേ അതു പറഞ്ഞ അബൂബക്കർ മുണ്ടഴിച്ചെ ഒന്ന് ഉടുത്ത ശേഷം എഴുന്നേറ്റ് മുറിയിലെ ലൈറ്റ് തെളിയിച്ചു കട്ടിലിലേക്ക് നോക്കുമ്പോൾ സുബൈദ നല്ല ഉറക്കം തന്നെയാണ് എത്ര ഉറക്കമാണെങ്കിലും മുറിയിലേക്ക് തെളിയിക്കുമ്പോൾ ഒന്ന് കണ്ണ് ചിമ്മം അയാൾ ഇന്ന് അനങ്ങാതെ കിടക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ അബൂബക്ക അവരുടെ അടുക്കലേക്ക് ചെന്നു എഴുന്നേൽക്കുന്നില്ലെന്ന് വീണ്ടും അബൂബക്കർ കുലുക്കി വിളിച്ചിട്ടും അനക്കം ഒന്നും ഇല്ലാതിരുന്നപ്പോൾ അവൾക്ക് അരികിലായി അബൂബക്ക ഇരുന്നു .

   

സുബൈദയുടെ കയ്യിൽ തൊട്ടപ്പോൾ കയ്യിലേക്ക് തണുപ്പ് അരിച്ചു കയറിയതും അബൂബക്ക ഒന്ന് ഞെട്ടി പിന്നെ ഒന്നും മിണ്ടാതെയും അബു മുഖത്തേക്ക് നോക്കിയിരുന്നു നമുക്ക് ഈ ഹോട്ടലിലെ നിർത്താം എനിക്ക് തീരെ വയ്യാതെയായിരിക്കുന്നു ഏതാണ്ടൊക്കെ തീരാറായ മട്ടാണം കഴിഞ്ഞദിവസം രാത്രി കിടക്കുമ്പോഴും സുബൈദ പറഞ്ഞാൽ ആ വാക്കുകൾ അബുക്ക വീണ്ടും ഓർത്തെടുത്തു എങ്കിലും ഒരു വാക്ക് പറയാതെ എന്നെ തനിച്ചാക്കി നീ പോയല്ലോ സുബൈദ ഇരുന്നതിനുശേഷം ആണ് .

അബൂബക്ക അവിടെ നിന്നും എഴുന്നേറ്റ് അയൽവക്കത്തെ മഴയുടെ വീട്ടിൽ വെളിച്ചം കണ്ടിരുന്നു മായിക്ക് ജോലി ഉള്ളതുകൊണ്ട് ആഹാരമൊക്കെ വയ്ക്കാൻ രാവിലെ തന്നെ എഴുന്നേൽക്കും അബുക്ക നേരെയും മായിയുടെ വീട്ടിലേക്ക് നടന്നു മോളെ അടുക്കള വാതിൽ നിന്ന് തട്ടി വിളിച്ചപ്പോഴാണ് മായ വാതിൽ തുറന്നത് പതിവില്ലാതെ രാവിലെ കണ്ടപ്പോൾ മായയും ഒന്ന് പേടിച്ചിരുന്നു അതു മോളെ സുബൈദ അവിടെ എന്താ ബാപ്പ ഉമ്മയ്ക്ക് എന്തുപറ്റി അബൂബക്കയുടെ ശബ്ദം ഇടറുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ മായയുടെ മനസ്സിൽ ഒരുപാട് ചിന്തകൾ കടന്നുവന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.