പരിഹാരം ലഭിക്കാൻ വേണ്ടി ഒറ്റയ്ക്ക് താമസിക്കുന്ന സ്വാമിയുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോയ യുവതിക്ക് സംഭവിച്ചത്!

വിയർപ്പ് കുതിർന്നു ഉറങ്ങിയാൽ അയാളുടെ നെഞ്ചിലെ നിറരോമങ്ങളിൽ തലോടി കിടക്കുമ്പോൾ അവളുടെ കണ്ണുകളിൽ ചുവപ്പിൽ എരിഞ്ഞ നെറ്റിയിൽ ചുവന്ന ഒലിച്ച പൊട്ടും ഒരു ചിരിയുമായി അയാളെ നോക്കി ആ നിമിഷം അവളുടെ അഴിഞ്ഞു ഉലഞ്ഞു വിടർന്നാൽ അവളുടെ മുടി ഇഴകളെയും തലോടിക്കൊണ്ട് അയാൾ പറഞ്ഞു പൂജിച്ചു കൊണ്ടു പോയി ചരട് കെട്ടി കൊടുത്തിട്ട് അയാൾക്ക് എന്തെങ്കിലും ഒരു മാറ്റം അയാൾ അത് കിട്ടിയില്ല സ്വാമിയും അയൽ നന്നാവും എന്ന് തോന്നുന്നില്ല .

എനിക്ക് ഇപ്പോൾ അയാൾക്ക് ഒരു മാറ്റം വേണമെന്ന് ആഗ്രഹവുമില്ല സ്വാമിയും അത് ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല അയാൾ അങ്ങനെ തന്നെ ജീവിക്കട്ടെ എന്നും രാത്രിയാകുമ്പോൾ വന്ന് കേറിക്കിടക്കും ഉള്ളിൽ സ്നേഹം ഉണ്ടെങ്കിലും അയാൾ എന്നെ തൊടാൻ ശ്രമിക്കാറില്ല പൊന്നും പണവും സ്നേഹവും മാത്രം മതിയോ ഒരു പെണ്ണിനെ ജീവിതത്തിൽ ആദ്യമൊക്കെ എന്നോട് വലിയ ആവേശമായിരുന്നു പിന്നെ മോൻ ജനിച്ചപ്പോൾ അയാൾക്ക് മാറ്റം തുടങ്ങിയത് പിന്നീട് എന്നെ തൊട്ടിട്ടില്ല എന്നെ നോക്കുന്നത് പോലും ഇപ്പോൾ സ്വാമിയുടെ അടുത്ത് വന്ന് മനസ്സിലെ സങ്കടം പറഞ്ഞപ്പോൾ മനസ്സിനെ ഒരു ആശ്വാസമുണ്ട് സ്വാമിയും ആ സ്നേഹം ഇനി ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല.

   

അതും പറഞ്ഞു അവൾ അയാളുടെ നെഞ്ചിലേക്ക് അമർന്നു മുറിയിലെ ചുവന്ന ചുമരുകളിൽ തട്ടി വരുന്ന വലിയ ചിമ്മിണി വിളക്കിന്റെ വെട്ടത്തിൽ അയാൾ മെല്ലെ ഒന്ന് ചിരിച്ചും കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു മാസങ്ങൾക്കു മുൻപായിരുന്നു അവൾ അയാളെ തേടി വന്നത് പിന്നീട് ജീവിതത്തിൽ എന്തും അയാളുടെ തുറന്നു പറയാൻ മാത്രമായി അവൾ അയാളെ തേടിവന്നു തുടങ്ങി ആ ഗ്രാമത്തിലെ ആർക്കും അയാളെ അധികം അറിയില്ലായിരുന്നു ആരും പെട്ടെന്ന് അടുത്ത് ചെല്ലാത്ത വിധം ഒരു പറമ്പിൽ ഉൾവലിഞ്ഞു കിടക്കുന്ന ഒരു വീട്ടിലായിരുന്നു അയാൾ താമസിച്ചിരുന്നത്.

വല്ലപ്പോഴും പുറത്ത് ഇറങ്ങും അറിയുന്നവർക്ക് അയാൾ ഒരു ദിവ്യ ശക്തിയുള്ള ഒരു മന്ത്രവാദം അറിയുന്ന ആളാകുന്നതുകൊണ്ട് നാട്ടിൽ അയാളെക്കുറിച്ച് അറിയാനും പറയാനും കുറ്റപ്പെടുത്താനും ആളുകൾ മടിച്ചിരുന്നു പിന്നെ അയാളെ കൊണ്ട് ആ ഗ്രാമത്തിൽ ആർക്കും ബുദ്ധിമുട്ട് ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ടും പല കാര്യങ്ങൾക്കും ആളുകൾ അയാളെ ചെന്ന് കാണുകയാണെങ്കിൽ അങ്ങനെ ഒരാൾ ഉണ്ടോ എന്നത് അവിടുത്തെ ജനങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചതുമില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.