നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും തികച്ചും ഉപകാരപ്രദമായ വീഡിയോ 2000 ലാഭിക്കാം

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽകൂടി സ്വാഗതം നമ്മൾ ഇന്ന് പരിചയപ്പെടാൻ പോകുന്നത് എല്ലാത്തരത്തിലുള്ള സ്കിൻ ഉള്ള ആളുകൾക്കും ഉണ്ടാകാവുന്ന സാധാരണ ഉള്ള പ്രശ്നങ്ങളാണ് മുഖത്ത് കരുവാളിപ്പ് ചെറിയ കുരുക്കൾ ആയിട്ട് വരുക ഏറ്റവും അധികം മനോവിഷമം ഉണ്ടാക്കുന്ന ഒരു സംഗതിയാണ് കരിമംഗല്യം അല്ലെങ്കിൽ ഈ കരിവാളിപ്പ് വന്ന് നമ്മുടെ മുഖത്തെ ആകെ വലിയ വികൃതമായിട്ടുള്ള രൂപത്തിലേക്ക് മാറ്റുന്നത് മോഡേൺ മെഡിസിനിൽ അതിനെ മെലാസമ എന്നാണ് പറയുക.

ഈ കരിമംഗല്യം എന്നു പറയുന്ന പ്രശ്നം നമുക്ക് ഹോം റെമഡിയിലൂടെ എങ്ങനെ പറ്റും ഇനി അതിനെ സഹിച്ചില്ലെങ്കിൽ ഇതിനെല്ലാം സപ്ലിമെന്റ്സ് ഉണ്ട് ട്രീറ്റ്മെന്റ് ഓപ്ഷൻസ് ആണ് മോഡൽ ഉള്ളത് എന്നുകൂടി നമുക്ക് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ഇതിലെ ഏറ്റവും പ്രധാനമായിട്ടും നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യേണ്ട കാര്യം മുഖം നന്നായി ക്ലീനായി സൂക്ഷിക്കുക എന്നുള്ളത് തന്നെയാണ് പൊടിപടലങ്ങളും മറ്റു പുകയും മലിനീകരണവും ഒക്കെ നമ്മുടെ മുഖത്തെ ചർമ്മത്തെ ശരീരത്തിന്റെ ചർമ്മത്തെയും ഒക്കെ മോശമായി ചെയ്യാറുണ്ട്.

   

അതേപോലെതന്നെ ഏറ്റവും വലിയ പ്രശ്നമാണ് നമ്മുടെ സ്ട്രെസ്സ് ഫാക്ടറും മനസ്സും ശരീരവും ഒക്കെ പരസ്പരം ബന്ധപ്പെട്ട് കിടക്കുന്നതാണെന്ന് എല്ലാവർക്കും അറിയാമെങ്കിലും പലപ്പോഴും നമ്മൾ അത് മറന്നുപോകുന്നു നല്ല ഉറക്കം കിട്ടിയില്ലെങ്കിലും നമ്മുടെ ജോലിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മാനസിക സമ്മർദ്ദങ്ങളും അല്ലാത്ത ടെൻഷനും ഒക്കെ നമ്മുടെ മുഖത്തെ പുഞ്ചിരി മാച്ച് കളയാനും മുഖത്തെ കരുവാളിപ്പ് ഉണ്ടാക്കുവാനും സാധ്യതയുണ്ട് പലപ്പോഴും ഈ പുഞ്ചിരി എന്നു പറയുന്നത് .

എങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കാം അത് നമ്മുടെ ജോലി ഏറ്റവും ഭംഗിയായി സംതൃപ്തിയോടുകൂടി ചെയ്യുമ്പോഴാണ് നമുക്ക് ഏറ്റവും അധികം മാനസിക സമ്മർദ്ദത്തെ തരണം ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നത് നമുക്ക് ഏറ്റവും അധികം സന്തോഷം ഉണ്ടാകുന്നത് അപ്പോൾ അതൊരു മൂളിപ്പാട്ടോടുകൂടി പാടി ചെയ്യാൻ പറ്റുകയാണെന്നുണ്ടെങ്കിൽ അത് തന്നെ നമ്മൾ സമ്മർദ്ദത്തിന് ഏറ്റവും വലിയ ഒരു റിലീഫ് ആണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.