ഭാര്യ അറിയാതെ ട്യൂഷൻ ടീച്ചറും ഭർത്താവും തമ്മിൽ അ.വിഹി.തബന്ധം. ഒടുവിൽ ടീച്ചർ ചെയ്തത് കണ്ടോ!

രാജസ്ഥാനിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തിലെ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് 2022 മാർച്ച് പതിനാറാം തീയതി ഒരു കംപ്ലൈന്റ്റ് കോൾ വരുകയാണ് രാജസ്ഥാനിലെയും ഒരു കോളനി ഏരിയയിലാണ് ഈ സംഭവം നടക്കുന്നത് അവിടെയുള്ള പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് 2022 മാർച്ച് പതിനാറാം തീയതിയും ഒരു കമ്പ്ലൈന്റ് കോൾ വരുകയാണ് കർത്താർ പൂർ ഏരിയയിലെ ഒരു ബ്രിഡ്ജിന് താഴെയും ഒരു ചാക്ക് ഇരിക്കുന്നുണ്ടെന്നും ചാക്കുന്ന ബ്ലഡ് പിടിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നുമാണ് പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് വിളിച്ചു പറഞ്ഞത്.

പോലീസുകാർ എന്തായിരിക്കാം ആ ചാക്കിൽ എന്ന് അറിയാൻ വേണ്ടി സംഭവസ്ഥലത്തേക്ക് പോവുകയാണ് അങ്ങനെ പോലീസുകാരെയും ആ ചാക്ക് തുറന്നു നോക്കി അവർ ആ കാഴ്ച കണ്ട് ഞെട്ടിപ്പോയി. അതിൽ ഏകദേശം 25 3 ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള ഒരു പെൺകുട്ടിയുടെ ഡെഡ്ബോഡിയായിരുന്നു അങ്ങനെ അവർ അത് ആരാണെന്ന് അന്വേഷിക്കുവാൻ തുടങ്ങിയ ഒരു സ്ത്രീയെ ആർക്കും തന്നെ തിരിച്ചറിയാൻ സാധിക്കുന്നില്ല അങ്ങനെ അടുത്തുള്ള എല്ലാ പോലീസ് സ്റ്റേഷനുകളിലേക്കും ഒരു ഇൻഫർമേഷൻ കൊടുക്കുകയാണ് ഒരു ഡെഡ് ബോഡി ഇങ്ങനെ ബ്രിഡ്ജിനടിയിൽ നിന്ന് കിട്ടിയിട്ടുണ്ട് എവിടെയെങ്കിലും ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അറിയിക്കണം .

   

എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് എന്നാൽ ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട യാതൊരു മിസ്സിംഗ് കേസുകളും ഒരു പോലീസ് സ്റ്റേഷനുകളിലും ഫയൽ ചെയ്തിട്ടില്ല അങ്ങനെ ആ ഒരു വഴിയും അടഞ്ഞവും അങ്ങനെ പോലീസുകാർ നേരെയും പത്രത്തിലും എല്ലാം വാർത്ത കൊടുക്കുകയും ഫോട്ടോ വച്ചുകൊണ്ട് എന്നാലും ആരും അത് തിരിച്ചറിഞ്ഞുമില്ലാത്ത പോലീസിനെ വിവരം അറിയിച്ചുമില്ല അങ്ങനെ അന്വേഷണം 48 മണിക്കൂറുകൾ പിന്നിടുകയാണ് പോലീസുകാർ എല്ലാ സിസിടിവി ക്യാമറകളും ചെക്ക് ചെയ്യുന്നുണ്ട് .

പൊരിഞ്ഞ അന്വേഷണം എന്ന് തന്നെ വേണം പറയുവാൻ ആ ഏരിയയിലാണ് പോസ്റ്റ്മോർട്ടം റിപ്പോർട്ട് വരുന്നത് പോസ്റ്റ്മോർട്ടം റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നത് ആരോ ഈ പെൺകുട്ടിയെ കഴുത്തു ഞെരിച്ച് കൊലപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളതാണ് ഏകദേശം രണ്ട് ദിവസമായിട്ടുണ്ട് മാത്രമല്ല പ്രായം 25നും 30നും ഇടയിലാണ് എന്നുള്ളതായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.