24 വയസ്സായ പെൺകുട്ടിയെ വീട്ടിലിട്ട് പി.ടിപ്പി.ച്ചു കൊന്നത് ആരാണെന്ന് അറിയണോ!

2014 നവംബർ മൂന്നാം തീയതി കോയമ്പത്തൂരിലെ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് ഒരു ഫോൺകോൾ വരികയാണ് ധർമ്മരാജൻ എന്നുപറഞ്ഞാൽ 50 വയസ്സുകാരനാണ് പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് വിളിക്കുന്നത് എന്നിട്ട് പോലീസുകാരോട് പറഞ്ഞു എന്റെ മകളെ ആരും വീട്ടിൽ കയറി കൊല്ലപ്പെടുത്തി കൊലയാളി രക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു എന്ന് തന്നെ പോലീസുകാരും അയാളോട് അഡ്രസ്സ് ചോദിച്ചു അന്വേഷണ അടുത്തുള്ള കോളനിയിലാണ് വീട് എന്ന് പറഞ്ഞു പോലീസുകാർ പോയപ്പോൾ കാണാൻ സാധിച്ചത് ഈ ധർമ്മരാജന്റെ ഭാര്യയായ 48 വയസ്സുള്ള മാലതിയും ബോധക്ഷയമായി നിലത്ത് കിടക്കുന്നതാണ് അവരെ ആരോ തലയ്ക്ക് അടിച്ചു കൊന്നിട്ടുണ്ട് .

അതിൽ ബോധം പോയതാണ് നേരെ പോയത് ധർമ്മരാജിന്റെ മകളായ രമ്യയുടെ റൂമിലേക്ക് അപ്പോൾ പോലീസുകാർക്കും ഒരു ഞെട്ടിക്കുന്ന കാഴ്ചയാണ് കാണാൻ സാധിച്ചത് റൂം ആകെ രക്തത്തിൽ കുളിചിരിക്കുന്നു ആരോ കുടമായും രമ്യയും കൊലപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു ആരാണ് രമ്യയെ കൊലപ്പെടുത്തിയത് എന്തിനുവേണ്ടിയാണ് ആരാണ് ശരിക്കും ഈ രമ്യ എന്നീ വിഷയമാണ് നിങ്ങളുമായി ചർച്ച ചെയ്യുന്നത് അങ്ങനെ പോലീസുകാരുടെ അമ്മയുടെ ബോഡി പോസ്റ്റ്മോർട്ടം തന്നെ ആയിരിക്കുകയാണ് മാത്രമല്ല.

   

മാലതി ഉടനെ തന്നെ ഹോസ്പിറ്റലിൽ അഡ്മിറ്റ് ആക്കുകയും ജൈതുവും ഉടനെ തന്നെ പോലീസ് കാർ അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചവും എന്നാൽ ഈ കൊലയാളിനെ കിട്ടാനുള്ള തെളിവുകൾ അവർക്ക് ലഭിക്കുന്നില്ല പോലീസുകാർ ആദ്യം അന്വേഷിച്ചത് അവിടെ അടുത്ത് വീടുകൾ ഉണ്ടോ എന്നുള്ളതായിരുന്നു എന്നാൽ ഈ ധർമ്മരാജന്റെ അടുത്ത് ഒന്നും തന്നെ ഒരു വീട് പോലും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല അതുകൊണ്ട് തന്നെ എത്ര വലിയ ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കിയാലും ആരും തന്നെ കേൾക്കുകയുമില്ല അപ്പോൾ പോലീസുകാർക്ക് ഒരു സംശയം.

ധർമ്മരാജനെ ഇതിൽ എന്തെങ്കിലും പങ്കുണ്ടാകുമോ അയാൾ ആയിരിക്കുമോ ഈ കൃത്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ടാവുക എന്നത് അങ്ങനെ ധർമ്മരാജനെയും കൊണ്ട് തന്നെ കാര്യങ്ങൾ ചോദിച്ചു അപ്പോൾ ധർമ്മരാജ കാര്യങ്ങൾ പറയാൻ തുടങ്ങിയോ ഈ ധർമ്മരാജ് സ്റ്റേറ്റ് ഗവൺമെന്റിന്റെ കീഴിലുള്ള ഒരു ഉദ്യോഗസ്ഥനാണ് ഈ ധർമ്മരാജ്യവും അതേപോലെ താഴെയുള്ള മകളും ചേർന്ന് ഒരു വാടകവീട്ടിലാണ് താമസിക്കുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.