ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ വളച്ച വീട്ടമ്മയുമായി സെ.ക്.സി.ലേർപ്പെടാൻ വീട്ടിലേക്ക് ചെന്ന യുവാവിന് സംഭവിച്ചത്

സെക്സ് ചാറ്റിനെ താല്പര്യം ഉണ്ടോ എന്ന് ചോദ്യത്തിന് ഉത്തരം പറയാതെ അപ്പുറത്തുനിന്ന് മൗനമായിരുന്നു പണി പാളിയോ ഇനി ഇതിന്റെ പേരിൽ സ്ക്രീൻഷോട്ടും വാളിൽ ഇട്ട് നാറ്റിക്കുമോ അവൾ രണ്ടാഴ്ചയോളം ഉള്ള ചാറ്റിലെ സംസാരം കണ്ടം വഴി എന്ന ടൈപ്പ് ആണെന്ന് തോന്നി ഒരു ചൂണ്ടയും ഇട്ട് നോക്കിയതാണ് കിട്ടിയാൽ ഊട്ടിയും ഇല്ലെങ്കിൽ ചട്ടിയും ഇനി അടുത്ത നമ്പർ ഇറക്കണം അല്ലെങ്കിൽ പണി കിട്ടാൻ വഴിയുണ്ട് ഇത് എന്നോട് ചോദിച്ച മെസ്സേജ് കോപ്പി ചെയ്ത് അയച്ചതാണെന്ന് സാന്ദ്ര എന്ന് എഴുതി.

പോസ്റ്റാൻ നേരമാണ് അവളുടെ റിപ്ലൈ വന്നത് ചാറ്റിന് താല്പര്യമില്ല പ്രശാന്ത് അതൊക്കെ റിസ്കാണ് സ്ക്രീൻഷോട്ടും അത് വെച്ചിട്ടുള്ള ചീറ്റിംഗും പോരാത്തതിന് ഗുണവുമില്ല നേരിട്ടാണെങ്കിൽ താല്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ ആയിരം പൂത്തിരി ഒരുമിച്ചു കത്തിയും ഒരു ഇരയെ കൂടി കിട്ടിയിരിക്കുന്നു അതോടൊപ്പം അവളെ വിശ്വസിക്കാം എന്ന് സന്തോഷവും തന്റെ കഴിവിൽ അല്പം അഭിമാനവും തോന്നിയ നിമിഷമായിരുന്നു അയാൾക്ക് പെണ്ണുങ്ങളെ വളക്കാൻ കഴിയുന്നതും ഒരു കല തന്നെയാണ് .

   

അതിൽ താനൊരു കലാകാരനും തന്നെ സമ്മതിക്കണം പെണ്ണുങ്ങളെ വളക്കാനും സംസാരിക്കാനും ഉള്ള കഴിവ് മാത്രം മതി ഗ്ലാമറിൽ കാര്യമൊന്നുമില്ലാത്ത വീണ്ടും തെളിയിച്ചിരിക്കുന്നു ആവശ്യത്തോടെയും എപ്പോൾ വരണം എന്നും അവളോട് ചോദിച്ചു നാളെ ഒരു പത്തുമണിക്ക് വീട്ടിൽ വരാമോ ഭർത്താവ് ഓഫീസിലെ മക്കൾ സ്കൂളിലും പോകും അതോടുകൂടി വീട്ടിലേക്കുള്ള വഴിയും പറഞ്ഞ അവൾ തന്നപ്പോൾ അവളുടെ പ്രൊഫൈൽ ഫോട്ടോ ഒന്നും കൂടി ഓപ്പൺ ആക്കി അത് നോക്കി ചുമ്മാ അയവിറക്കി നാളെ ഈ സമയത്ത് അവളുമായി സ്വർഗീയ നിമിഷത്തിന്റെയും ഓർമ്മകൾ ഉണ്ടാകും.

തന്റെ കൂട്ടിനെയും ഹാളിലിരുന്ന് മൊബൈലിൽ തോണ്ടി കളിക്കുന്ന ഭാര്യയും വിനയെ നോക്കി മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു രണ്ടു പ്രസവം കഴിഞ്ഞതിൽ പിന്നെയും ഇവളെ ഒന്നിനും കൊള്ളില്ല ദേഹമാസകലം വരകളും പുള്ളികളും ചാറ്റ് ക്ലിയർ ചെയ്ത് രാവിലെ പോകുന്ന കാര്യവും മനസ്സിൽ ഓർത്തു ഉറങ്ങാതെ തിരിഞ്ഞും മറിഞ്ഞും കിടന്നും വെളുപ്പിനും എപ്പോഴോ ആണോ ഉറങ്ങിയത് കേട്ട ഇതെന്തൊരു ഉറക്കം മാം എന്ന് ജോലിക്ക് പോകേണ്ട ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.