ഭാര്യയെ സംശയം തോന്നിയ ഭർത്താവ് അവസാനം സഹിക്കട്ട് ചെയ്തത് കണ്ടോ!!

ശരീഫ് കൊട്ടാരക്കര എഴുതിയ ഒരു അനുഭവത്തിൽ നിന്നും മധ്യസ്ഥത ശ്രമത്തിനേയും എന്റെ പരിഗണനയിൽ ഇരിക്കുന്ന അഞ്ചു കേസുകളിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രം മൊബൈൽ ഫോൺ ആണ് ഈ അഞ്ചു കേസുകളിൽ നിന്നും ഒരെണ്ണം വ്യത്യസ്തമായതിനാൽ അത് ഞാൻ ഇവിടെ കുറിക്കുന്നു 35 വയസ്സ് പ്രായമുള്ള കാണാൻ തരക്കേടില്ലാത്ത ആരോഗ്യവാനായ ഭർത്താവ് വീട്ടിൽ നിന്നും അഞ്ചു കിലോമീറ്റർ അകലെ തരക്കേടില്ലാത്ത രീതിയില് പലചരക്ക് ഹോൾസെയിൽ വ്യാപാരം നടത്തുന്നു രാവിലെ വീട്ടിൽ നിന്നും പോയി കഴിഞ്ഞാൽ തിരികെ വരുന്നത് രാത്രി 11 മണിക്കാണ് രണ്ടു മക്കളുടെ മാതാവും യുവതിയുമായ ഭാര്യത്തിൽ താമസിക്കുന്നു.

കൂട്ടിനെ ഭർത്താവിന്റെ മാതാപിതാക്കളും ആ വീട്ടിലുണ്ട് എന്റെ മുൻപിൽ എത്തിയ കുടുംബാംഗങ്ങളിൽ ഭർത്താവിന്റെ ഉമ്മയായ അമ്മായിഅമ്മ എന്നോട് പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങൾ ചുവടെ ചേർക്കുന്നു അല്പം തട്ടിക്കയറിലും പിടിവാശിയും ഉണ്ടെന്നല്ലാതെ മറ്റു കുഴപ്പങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ അവൾക്കില്ലായിരുന്നു എട്ടും അഞ്ചും വയസ്സ് പ്രായമുള്ള മക്കളെയും സ്കൂളിലോട്ട് അയച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ അടുക്കളയിൽ അമ്മായമ്മയും മരുമകളും സഹായിക്കും കയ്യെത്തും ലഭ്യമാകുന്ന എല്ലാവിധ വസ്തുക്കളും ആ വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു .

   

വാഷിംഗ് മെഷീൻ ഗ്യാസ് സ്റ്റൗ ഇലക്ട്രിക് സ്റ്റൗ തുടങ്ങിയ ജോലികളിൽ ലഘൂകരിക്കുന്ന എല്ലാവിധ വസ്തുക്കളും ആ വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ ദേഹം മിനുങ്ങ ഒരു ജോലിയും ചെയ്യേണ്ടതെല്ലാം ഉച്ചയ്ക്ക് മുമ്പ് വീട്ടിൽ ജോലി തീരും എന്നതിനാൽ വിശ്രമസമയം അധികമായിട്ടുണ്ട് ടിവിയിൽ സീരിയൽ കണ്ടിട്ട് സിനിമകൾ കണ്ടു ഭാര്യ വിശ്രമസമയം ചെലവഴിച്ചു കഴിഞ്ഞ ശേഷം വരവേൽ അമ്മായിയമ്മ മരുമകളിലേക്ക് സംശയം ജനിച്ചു .

അടുത്തകാലത്തായി മരുമകൾ കൂടുതൽ സമയം ഫോൺ ഉപയോഗിക്കുന്നു മൊബൈലിൽ അവൾ കൊഞ്ചി കൊഴിയുന്നതും മൊബൈൽഫോൺ റിംഗ് ചെയ്താൽ മറ്റാരെങ്കിലും എടുക്കുന്നതിന് മുൻപേ അവൾ പോയി എടുക്കുന്നു ആരാണെന്ന് ചോദിച്ചാൽ അമ്മായിയമ്മയുടെ മകൻ അല്ലാതെ വേറെ ആരാണ് എന്നെ വിളിക്കാനുള്ളത് എന്നും അവൾ പറയും എന്നാൽ കുറെ നാൾ മുൻപ് വരെ മകൻ വിളിക്കുമ്പോൾ മരുമകൾ എത്രയും വികാരമായി സംസാരിക്കുന്നത് അമ്മായിയമ്മ കണ്ടിട്ടില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.