രക്തക്കുഴലിൽ ഒട്ടിപ്പിടിച്ച കൊളസ്ട്രോളിനെ പുറത്തു കളയണോ??? ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതി

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം നമ്മള് പലപ്പോഴും നമ്മുടെ ഗ്രാൻഡ് പാരൻ സൗ അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ ബാലൻസ് ഒക്കെ പറയുന്നുണ്ടാകും ഉലുവ കഴിക്കുന്നത് നല്ലതാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ പലതരത്തിലുള്ള ബെനിഫിറ്റും അത് ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട് എന്നുള്ളത് പക്ഷേ എന്തൊക്കെ ബെനിഫിറ്റ് ആണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഈ ഉലമ കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ട് എന്ന പലയാളുകൾക്കും അറിയുന്നുണ്ടാവുകയില്ല .

ഇപ്പോൾ നമ്മൾ ഒലിവിയുടെ കഞ്ഞി ഉണ്ടാക്കി കുടിക്കുന്നതും അത് ചോറിൽ ആഡ് ചെയ്യുന്നതോ അല്ലെങ്കിൽ ഭക്ഷണത്തിൽ ആഡ് ചെയ്യുന്നത് ഒക്കെ ആയിരിക്കും പക്ഷേ ഇതിന്റെ ബെനിഫിറ്റ് നമുക്ക് എന്തൊക്കെയാണെന്ന് നമുക്ക് കറക്റ്റ് ആയിട്ട് അറിയുന്നുണ്ടാകില്ല അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇന്നത്തെ ഈ വീഡിയോയിലെ നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടിയിട്ടും അതിന്റെ ബെനിഫിറ്റ് എന്തൊക്കെയാണ് എന്ന് ഷെയർ ചെയ്യാൻ വേണ്ടിയിട്ടാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ വന്നിട്ടുള്ളത് ഇപ്പോൾ നമുക്കറിയാം.

   

ഈ ഒരു ഉലുവയിലെ പലതരത്തിലുള്ള ഫൈബേഴ്സ് അല്ലെങ്കിൽ ആന്റിഓക്സിഡന്റ് ഉണ്ട്. അതേപോലെതന്നെ പല ലെവണങ്ങളും ഒക്കെയുണ്ട് ഈ ലവണങ്ങളൊക്കെ ആന്റിഓക്സൈഡും ഫൈബേഴ്സും ഒക്കെയാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ആവശ്യമായിട്ടുള്ള ബെനിഫിറ്റുകൾ നൽകുന്നത് ഏറ്റവും പ്രധാനമായിട്ടും ഇത് ആക്ട് ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ ജി ഐ ടി യിലെ കുടലിലെ ആണ് എന്നുണ്ടെങ്കിലും വയറിലെ ആമാശയത്തിലെ ആണെങ്കിലും ഒക്കെയാണ് ഇതിന്റെ കൂടുതലായിട്ടും ആക്ട് ചെയ്യുന്നത്.

നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ കെട്ടും അതിലെ വൻകുടലിലെ ആണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിരോധശേഷി നടത്തുന്ന കോശങ്ങൾ ഉള്ളത് ആ ഒരു അവസ്ഥയിലെ ഇതിന്റെ ആക്ഷൻ ഉള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ നമ്മുടെ വൻകുടലിന്റെ ഒക്കെ ഹെൽത്ത് മെയിൻ ചെയ്യാൻ വേണ്ടിയിട്ട് ഇത് സഹായിക്കും അപ്പോൾ പല ആളുകൾക്കും ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നമാണ് നെഞ്ചരിച്ചിൽ അല്ലെങ്കിൽ മോശം പോകുന്നതിലെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ ഭയങ്കരം ആയിട്ടുള്ള ഗ്യാസ്ട്രബിൾ ഉണ്ടാകുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.