ബിപി ഉള്ളവർ ശ്രദ്ധിക്കുക ഈ അടയാളങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ കാലിൽ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഉറപ്പിച്ചോളൂ അറ്റാക്ക് വരും

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം നമ്മൾക്കറിയാം ഈയിടെ ഈ ഒരു പ്രായഭേദം എന്നെയും ഒരുപാട് ആളുകളിലും ഹാർട്ടറ്റാക്ക് അല്ലെങ്കിൽ സ്റ്റോക്ക് ഒക്കെ വരാറുണ്ട് എന്തുകൊണ്ടായിരിക്കാം ആളുകളിലും ഇത്രയധികം സ്ട്രോക്കുകളിലും ഹാർഡ് ഒക്കെ വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് ഏകദേശം നമ്മളും കേരളത്തിൽ പറയുകയാണെങ്കിൽ 40% മേലെ ആളുകൾക്ക് ഇങ്ങനെയൊരു സ്ട്രോക്ക് അല്ലെങ്കിൽ വരുവാനുള്ള ചാൻസ് കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്.

ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിലെ നമുക്ക് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്രയും അധികം സ്ട്രോക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് ഉണ്ടാക്കാനുള്ള കാരണം നമ്മൾക്ക് അതിനെ എങ്ങനെ മാനേജ് ചെയ്യാം എന്നുള്ളതും കൂടി നമുക്ക് നോക്കാം നമ്മൾക്ക് ഈ ഒരു ഹാർട്ടറ്റാക്ക് സ്റ്റോക്ക് ഒക്കെ വരാനുള്ള കാരണം നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പലതരത്തിലുള്ള ബ്ലോക്കുകളാണ് എന്നുവച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ കുഴലുകളുടെ വ്യാപ്തം കുറഞ്ഞ് വോളിയം കുറഞ്ഞുവരുന്ന അതിലൂടെ നമ്മൾക്ക് അതിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ബ്ലോക്ക് കാരണം .

   

നമുക്ക് ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള നമ്മുടെ കോശങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള എനർജി അല്ലെങ്കിൽ ഓക്സിജൻ എത്താതെ വരുന്നത് അതേപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ഹൃദയത്തിന്റെ ചുറ്റുമുള്ള അകത്തേക്ക് ഹൃദയം ഫംഗ്ഷൻ ചെയ്യാൻ വേണ്ടിയിട്ടുള്ള ഓക്സിജൻ കിട്ടാതിരിക്കുക കാരണം.

അതിൽ എവിടെയെങ്കിലും അതിനുവേണ്ട ഹൃദയത്തിന് വേണ്ട എവിടെയെങ്കിലും ബ്ലോക്ക് വരുന്ന സമയത്താണ് നമ്മൾ പോലെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും ഉണ്ടാകുന്നത് അപ്പോൾ അത് ഉണ്ടാകാനുള്ള പ്രധാനമായിട്ട് അഞ്ചാറു കാരണങ്ങളാണ് ഉള്ളത് അതിൽ ആദ്യത്തേത് എന്ന് പറയുകയാണെങ്കിൽ എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ഹെവി മെറ്റൽസിന്റെ ഡെപ്പോസിറ്റ് ആണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.