പുതിയ ബൈക്ക് വേണമെന്ന് പറഞ്ഞ മകനോട് അച്ഛൻ പറ്റില്ല എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ മകൻ ചെയ്തത് കണ്ടോ!

ഞാനും വരുന്നു ഇതൊന്നും കൊടുത്തു തീർത്തോട്ടെ രോഗികൾക്കും മരുന്ന് എടുത്തു കൊടുക്കുന്നതിനിടയിൽ സീനയോട് വിളിച്ചുപറഞ്ഞു കൂടെ അവർക്ക് ചെയ്യുന്ന ദിലീപിന്റെ മകൻ എന്തോ അബദ്ധം കാട്ടിയും ഇപ്പോൾ ഐസിയുവിൽ ആണ് അതും മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ നോക്കുമ്പോൾ ഇന്നും പതിവിലും തിരക്ക് നാളെ അവധിയായതുകൊണ്ടാകാം കോപ്പി തീർന്നെങ്കിലും മരുന്ന് ഇനിയും കൊടുത്ത് തീരാൻ ഉണ്ട് കാര്യം ഞാൻ ജോലി ചെയ്യുന്ന ആശുപത്രിയിൽ മെഡിക്കൽ കോളേജും അടുത്ത് തന്നെയാണ്.

എങ്കിലും ഐസിയുവിൽ കൃത്യമായ ഇടവേളകൾ മാത്രമേ തുറക്കുകയുള്ളൂ അപ്പോൾ ആ കുട്ടിയെ കാണാൻ പറ്റുകയുള്ളൂ നീ വരുന്നുണ്ടോ എന്നെ കാത്തുനിന്നും ക്ലർക്ക് സീനക്ക് മടുത്തും ഒരു ഓട്ടോ പിടിച്ച് ഞങ്ങൾ അവിടേക്ക് എത്തുമ്പോൾ ഐ സി വി മുൻപിൽ കുറെ പേര് നിൽക്കുന്നുണ്ട് ദിലീപിന്റെ കൂട്ടുകാർ ബന്ധുക്കളും ഇടയിലൂടെ കടന്നു ഞാൻ എത്തിച്ചു നോക്കിയും കട്ടിലിൽ ആ പയ്യന് മലർന്നു കിടക്കുന്നു മുഖം ഒരു വർഷത്തേക്ക് ചിരിച്ചുവെച്ച പാതി കണ്ണുകൾ സൂക്ഷിച്ചു നോക്കിയാൽ ചെറുതായി.

   

ഇണങ്ങുന്ന നെഞ്ചയം എനിക്ക് പെട്ടെന്ന് എന്റെ മോനെ ഓർമ്മ വന്നു അതേ പ്രായം കാണും കൗമാരം വിട്ടുപോകാത്ത നെഞ്ചും നേരിയ മീശ കാലം കിനാവുകൾ നൽകി ഭംഗി വരുത്തുന്ന അദ്ദേഹം എനിക്ക് ഒന്നും ഓർക്കേ കരയണം എന്ന് തോന്നി ഹോസ്പിറ്റലിൽ ജോലിയാണെങ്കിലും എല്ലാം കാണുന്നവരാണെങ്കിലും ചിലരെല്ലാം കാണുമ്പോൾ ഉള്ളൊരു ദിലീപ് അവനെ തന്നെ നോക്കി അടുത്ത തന്നെ നിൽക്കുന്നു ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ചുണ്ടിന്റെ സൈഡിലൂടെയും ഒലിച്ചിറങ്ങുന്ന കൊടുക്കുന്നു .

ഞാൻ നിൽക്കുന്നത് കണ്ടു ദിലീപ് ജനലതികളിലേക്ക് വന്നു കണ്ണുകൾ വേറെ ഒന്നും പറയുവാൻ അയാൾക്ക് കഴിയുന്നില്ല അയാളുടെ തൊണ്ടയിൽ ഒരു കരച്ചിൽ പിടയുന്നുണ്ട് ഞാൻ അത് വ്യക്തമായി കണ്ടു സാരമില്ലാട്ടോ അവൻ ഒന്നും വരില്ല വേഗം തന്നെ എഴുന്നേറ്റു പണ്ടത്തെ പോലെയാകും ഞങ്ങളെല്ലാവരും പ്രാർത്ഥിക്കുന്നുണ്ട് ഒക്കെ ശരിയായിക്കോളും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.