മകളെ പീ.ഡി.പ്പി.ച്ചു കൊ.ന്ന.വനോട് അച്ഛൻ ചെയ്ത പ്രതികാരം കണ്ടോ

നേരം വല്ലാതെ ഇരുട്ടിയിരിക്കുന്നു പതിവിലും വൈകിയും കടയിൽ നിന്നും ഇറങ്ങിയത് കൊണ്ടും അവസാന ബസ് പോയി എന്ന് മനസ്സിലായപ്പോൾ ഗായത്രിയുടെ ഉൾപ്പെടെ ഉണ്ടായിരുന്നു ഇനി ആകെയുള്ളത് ഒരു കെഎസ്ആർടിസി ബസ് മാത്രമാണ് അത് വന്നാൽ വന്നു എന്ന് തന്നെ പറയാം ഇനി എപ്പോൾ വീട്ടിലെത്തും ആലോചിച്ച് ഒരു എത്തും പിടിയും ഇല്ലായിരുന്നു അവൾക്ക് ഇടക്ക് ഇടയ്ക്ക് നോക്കിക്കൊണ്ട് ക്ഷമയോടെ നിൽക്കുമ്പോൾ മുന്നിലൂടെ പോകുന്ന പല ഓട്ടോകളും അവൾ കൈ കാണിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു .

ക്ഷേ അവൾക്ക് മുന്നിലും ഒരു വണ്ടിയും നിർത്താതെ കടന്നുപോകുമ്പോൾ ഭയം മനസ്സിലേക്ക് ഇരിച്ചു കയറിത്തുടങ്ങിയും അതോടൊപ്പം വീട്ടിൽ മകൾ ഒറ്റയ്ക്കാന്നുള്ള ചിന്ത അവളുടെ ഹൃദയം ഇടുപ്പിന്റെ താളം വർദ്ധിപ്പിച്ചു ഈശ്വരാ ഇനി ഒരു വണ്ടി കിട്ടി എപ്പോൾ വീട്ടിലെത്താൻ ആണ് മോള് ഇപ്പോൾ പേടിച്ചിരിപ്പായിരിക്കും പാവം അവൾ ഒന്നു നെടുവീർപ്പിട്ടുകൊണ്ട് അവൾ പിന്നെയും റോഡിലോട്ട് ഇറങ്ങിയും മുന്നിൽ വരുന്ന ഓട്ടോയ്ക്ക് കൈകാണിച്ചു ഭാഗ്യം പോലെ ആ ഓട്ടോ അവൾക്ക് നിർത്തുമ്പോൾ അവൾ വേഗം ആ ഓട്ടോയിലേക്ക് കയറിയും .

   

പിന്നെ ചേട്ടൻ പനങ്ങാമരം എന്നും പറഞ്ഞു അവർ ഒരു ആശ്വാസം പോലെ സീറ്റിലേക്ക് ചാരിയിരുന്നു അപ്പോഴും വീട്ടിൽ വീഡിയോയുടെ തന്നെയും കാത്തിരിക്കുന്ന മോളുടെ മുഖമായിരുന്നു മനസ്സ് നിറയെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടോ ഒരുത്തന്റെ കൂടെ വീട്ടുകാരെ ഉപേക്ഷിച്ച് പടിയിറങ്ങുമ്പോൾ പ്രതീക്ഷിച്ചത് ആശിച്ച ജീവിതവും സ്വർഗ്ഗത്തുല്യമായ നാളുകളുമായിരുന്നു എന്നാൽ സ്നേഹത്തോടെ മാത്രം സംസാരിച്ചിരുന്നു എന്റെ മറ്റൊരു മുഖമായിരുന്നു പിന്നീട് ഉള്ള രാത്രിയുടെ ഉറക്കം കെടുത്തിയത് കള്ളും പെണ്ണും കഞ്ചാവുമായി നടക്കുന്നവന്റെ ക്രൂരതയ്ക്ക് പാത്രമാകുമ്പോൾ കയറിച്ചെല്ലാൻ ഇനി സ്വന്തം വീടുപോലുമില്ല.

എന്ന സത്യം എല്ലാം അനുഭവിക്കാൻ പഠിപ്പിച്ചു പലപ്പോഴും അവന്റെ വരവ് പ്രത്യക്ഷ മാത്രമായി രാത്രി വിളിക്കുമ്പോള് ആശ്വാസമായിരുന്നു ഒരു ദിവസമെങ്കിലും സമാധാനത്തോടെ നേരം വെളുക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷം അന്നൊക്കെ ആഗ്രഹിച്ചിട്ടുണ്ട് ആ രാത്രിയും പുലരാതിരുന്നെങ്കിൽ എന്ന് മകളെ ഗർഭിണിയായിരുന്നു അപ്പോഴെങ്കിലും ഒരു മാറ്റം പ്രതീക്ഷിച്ചു പക്ഷേ അവന്റെ പുച്ഛത്തോടെയുള്ള വാക്കുകൾ ഉള്ളതായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.