മരുമക്കളെ തമ്മിൽ തെറ്റിക്കാൻ നോക്കിയ അമ്മായിക്ക്‌ അവസാനo സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ!

ബസ് ഇറങ്ങി വീട്ടിലേക്ക് നടക്കുകയായിരുന്നു കൃഷ്ണ നേരം കുറച്ചു വൈകിയിട്ടുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ താൻ ജോലിക്ക് പോകുന്നത് മനുവേട്ടന്റെ അമ്മയ്ക്കും ഇഷ്ടമെല്ലാം നേരം വൈകി വരുകയും പതിവിലും നേരത്തെ ഇറങ്ങുകയോ ചെയ്യുന്ന ദിവസം മുഖം വീർത്തു കിട്ടും സഹകരണം കൊണ്ടാണ് കാര്യങ്ങൾ ഒരുവിധം നടക്കുന്നത് കൃഷ്ണയും അപ്പുമോന്റെ കാര്യങ്ങളൊക്കെ നീ നോക്കണം അല്ലാതെ അപ്പു മോനെ കണ്ടാൽ മറ്റു പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് തട്ടി കളിക്കാൻ ഇട്ടു കൊടുക്കുകയല്ല വേണ്ടത് വീട്ടിൽ വന്ന ഉടനെ കൃഷ്ണയെ വരവേറ്റത്.

മനുവേട്ടന്റെ അമ്മ രാധമ്മയുടെ മുറുകിയ മുഖവും രൂക്ഷമായ വാക്കുകളും ആണ് അവൾക്ക് കാര്യമൊന്നും മനസ്സിലായില്ല എന്താ അമ്മേ കാര്യം കൃഷ്ണ അന്വേഷിച്ചു എന്ത് കാര്യം ആ മോദിയെയും അപ്പു മോനെ അടിച്ചു അതുതന്നെയും ഞാൻ കണ്ടതുകൊണ്ട് അവളുടെ കളി വെളിച്ചത്തായും പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് വേറെ കുഞ്ഞുങ്ങളെ കാണുമ്പോൾ ഇങ്ങനത്തെ സൂക്കേട് ഒക്കെ തോന്നും അവരുടെ സംസാരം മുഴുവൻ കേൾക്കുന്നതിനു മുൻപ് തന്നെ കൃഷ്ണ അടുക്കളയിൽ എപിയും അവിടെ മനുവിന്റെ ഏട്ടന്റെ ഭാര്യ രാജ്യം ഉണ്ടായിരുന്നു .

   

രാജ്യത്തെ കുഞ്ഞുങ്ങൾ ഉണ്ടാവുകയില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ അതിന്റെ പേരിൽ രാജ്യവും ഭർത്താവും മഹേഷും ഒരുപാട് വിഷമിക്കുന്നുണ്ട് താൻ വിവാഹം കഴിഞ്ഞു വന്നപ്പോൾ തൊട്ടും ഒരു കൂടപ്പിനെ പോലെയാണെന്ന് ഏട്ടത്തി കണ്ടിട്ടുള്ളൂ ഏട്ടത്തിയുടെ സ്വഭാവം മോശമാണെന്ന് കൂട്ടത്തിൽ അമ്മായമ്മയും നാത്തൂനും പലതും പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് .

പക്ഷേ പണ്ടുമുതൽ തന്നെ ഒരാളെയും മറ്റൊരാളുടെ വാക്കുകളിൽ വിലയിരുത്താറില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ രാജി എന്നും പ്രിയ ഏട്ടത്തിൽ തന്നെയാണ് അമ്മായമ്മയും നാത്തൂനും ഇഷ്ടക്കേട് തോന്നാനുള്ള കാരണം ഏട്ടത്തിയുടെ താഴ്ന്ന സാമ്പത്തിക വളർച്ചയാണെന്ന് അതിനോടകം തന്നെ മനസ്സിലായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.