സെ.ക്.സി.ന്റെ പൊസിഷൻ മാറ്റണം എന്നു പറഞ്ഞ ഭാര്യ.പിന്നീട് ഭർത്താവ് ചെയ്തത് കണ്ടോ!

വരുമ്പട്ട അനാമിക ചെറുപ്പം മുതലേ ആ വിളിയും കേൾക്കാൻ തുടങ്ങിയതാണ് പത്താം വയസ്സിൽ മൂവാണ്ടൻമാവിന്റെ മുകളിൽ കയറി മാമ്പഴം പറിക്കുമ്പോഴാണ് അവൾ ആദ്യം കേൾക്കുന്നത് പെണ്ണുങ്ങളും മാവിൽ കയറാൻ പാടില്ല പോലും പിന്നീട് ആട്ടുകടലിൽ ഇരുന്ന് ആടുമ്പോൾ പെൺകുട്ടികൾ കാലുംമേൽ കാലിക്കറ്റിവയ്ക്കാൻ പാടില്ല അത്ര പിന്നീട് പത്താം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ ആൺകുട്ടികളുടെ കൂടെ ഒരുമിച്ച് കാപ്പി കുടിച്ചതിനും.

അങ്ങനെ എല്ലായിടത്തും പിന്നെ മെഡിക്കൽ ഷോപ്പിൽ പോയി ഓപ്പണായി പേടി ചോദിച്ചപ്പോൾ ബസ്സിൽ തൊട്ടുരുമ്മി നാം കാണുന്നവരെ ചീത്ത വിളിച്ചപ്പോൾ കുളിക്കടവിൽ ഒളിഞ്ഞു നോക്കിയാൽ പയ്യന്റെ തല്ലി മണ്ടൻ എറിഞ്ഞു പൊട്ടിച്ചപ്പോൾ നിന്റെ സൈസ് എത്രയാണെന്ന് ചോദിച്ച പൂവാലിനോട് അവന്റെ അമ്മയോട് പോയി ചോദിക്കാൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ രാത്രിയും 7:00 മണിക്ക് ഒറ്റയ്ക്ക് കടയിൽ പോയപ്പോൾ ജീൻസും ഷർട്ടും ധരിച്ചും കല്യാണത്തിന് പോയപ്പോൾ അങ്ങനെയങ്ങനെ അനാമികംനാട്ടുകാർക്ക് എല്ലാം മൊത്തം ഒരുമ്പട്ടവളായും അതൊന്നും അനാമിക ഒരു പ്രശ്നമേ ആയിരുന്നില്ല പിന്നീട് കല്യാണം കഴിഞ്ഞപ്പോഴാണ് അതൊരു പ്രശ്നമായി തുടങ്ങി.

   

കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് കൃത്യം പത്താമത്തെ രാത്രിയും പൊസിഷൻ ഒന്ന് ചേഞ്ച് ചെയ്തു നോക്കാം എന്നു പറഞ്ഞപ്പോൾ മധു അവളെ രൂക്ഷമായി നോക്കി ഒരു അവന്റെ വായിൽ നിന്നും അറിയാതെ പുറത്തു ചാടിയത് അതായിരുന്നു അത് കുറച്ചു ഉറക്കെ ആയതിനാൽ ഉറക്കം നടിച്ചു കിടന്നിരുന്ന അമ്മായമ്മയും ഭർത്താവും ഉപേക്ഷിച്ച നാത്തൂനും ഒക്കെ അത് വ്യക്തമായിട്ട് കേട്ടു അവർ വഴി നാട്ടുകാരും അവളിലെ ആ മധുവിന്റെ അവൾ ഒരു നാടുമുഴുവൻ മധുവിനെ നോക്കി നടക്കും പറഞ്ഞു കൃത്യം ഒരാഴ്ച കൂടി കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മധു അവിടെയും വീട്ടിൽ കൊണ്ടാക്കി പെണ്ണ് സെക്സിനു മുൻകൈയെടുക്കുന്നതു.

അഭിപ്രായം പറയുന്നതും അവൾക്ക് വേണ്ടത് ചോദിക്കുന്നതും ഒക്കെ തെറ്റാണോ ഡോക്ടർ ഞാൻ എന്തു പറയാനാണ് ഒരു ഡോക്ടർ എന്ന നിലയിൽ എല്ലാം ഒരു കൂട്ടുകാരി എന്ന നിലയിലാണ് അവളുടെ ചോദ്യം കാരണം അനാമികം എല്ലാ മാസത്തിലും ഒരു ദിവസം എന്നെ കാണാൻ വരാറുണ്ട് ഒരു പ്രശസ്ത കൗൺസിലിംഗ് വിദഗ്ധ എന്ന നിലയ്ക്കാണ് എന്നെ കാണാൻ വരുന്നത് എങ്കിലും അതിന്റെ ഒന്നും ആവശ്യം വരാറില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.