കൂർക്കം വലി പമ്പ കടക്കണോ?? ചെയ്താൽ മതി!

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം കൂർക്കം വലി അഥവാ ഉറക്കത്തിലെ വിശ്വാസ തടസ്സത്തിനും അടിസ്ഥാന കാരണം എന്താണ് കൂർക്കം വലി രോഗിയുടെ മാത്രമല്ല കൂടെ ഉറങ്ങുന്നവരുടെയും ആരോഗ്യത്തെ പ്രതികൂലമായി ബാധിക്കുന്ന ഒരു ആരോഗ്യപ്രശ്നം തന്നെയാണ് രോഗം എന്നതിന് ഉപരിയും പല രോഗങ്ങളുടെയും തുടക്കത്തിന്റെയും ഒരു ലക്ഷണമാണ് ഇത് ഉറക്കത്തിലെ ശ്വാസതടസ്സം അഥവാ സ്ലീപ്പിന്റെ തുടക്കം ആയിട്ട് വേണം .

സ്റ്റോറിൻ അഥവാ കൂർക്കം വലി കാണുവാൻ പുതിയ പഠനങ്ങൾ കാണിക്കുന്നത് ഉറക്കത്തിലെ ശ്വാസതടസവും കൂർക്കം വലിയും നെഞ്ചിടിപ്പിലെ താളം തെറ്റാലി സ്ട്രോക്ക് ഹൃദ്രോഗം പ്രമേഹം ഓർമ്മക്കുറവ് ഇരട്ടബിലിറ്റിയും ചെയ്യണം ഡിപ്രഷൻ തുടങ്ങിയ പലവിധ ശാരീരികവും മാനസികവുമായ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണമാകാം എന്നാണ്.

   

ശ്വാസംമൂലം ഉറക്കത്തിൽ മരണപ്പെടാതിരിക്കുവാനും പകൽ ഡ്രൈവിങ്ങിനിടയിലും ജോലിക്കിടയിലും അറിയാതെ ഉറങ്ങിപ്പോകുന്നതുമൂലം ഉണ്ടാകുന്ന അപകടങ്ങൾ ഒഴിവാക്കാനും ആയി വിഷയം ഘടിപ്പിച്ച് എന്ന് ഉറങ്ങുന്നവരുടെ എണ്ണവും കൂടി വരികയാണ് ഇതുകൊണ്ടും പറ്റാതെ ഓപ്പറേഷനെ വിധേയരാകേണ്ടി വരുന്നവരുടെ എണ്ണവും കൂടിവരികയാണ് എന്താണ് ഇതിനു കാരണം.

ഒരു ഹെൽത്ത് ടിപ്പ് തരുക എന്നതിൽ ഉപരി മോഡേൺ മെഡിസിൻ ലഭ്യമായ ചികിത്സാരീതികളെയും അവയുടെ ഗുണദോഷങ്ങളെയും പരിമിതകളെയും കുറിച്ച് അറിവ് നൽകുക എന്നതാണ് ലക്ഷ്യം ഒപ്പം തന്നെ ജീവിതശൈലിയുമായും ഈ രോഗങ്ങൾക്കുള്ള ബന്ധവും ജീവിതശൈലി ക്രമപ്പെടുത്തുന്നതിലൂടെ രോഗപ്രതിരോധവും രോഗമുക്തിയും എങ്ങനെ സാധ്യമാക്കാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.