ബസ്റ്റാൻഡിൽ നിന്നിരുന്ന വൃദ്ധനോട് ഈ പെൺകുട്ടി ചെയ്തത് കണ്ടോ കണ്ണുനിറഞ്ഞുപോയി!

ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ പേരിലെ പോലെ അത്രയേ ഉണ്ണിയൊന്നുമല്ല ഇപ്പോൾ വയസ്സും 73 ഫണ്ട് ഉണ്ണിയായിരുന്നപ്പോൾ അമ്മ ഇട്ട പേരാണ് പിന്നെ അത് ആരും മാറ്റിയില്ല അങ്ങനെ തന്നെ ഇരിക്കട്ടെ എന്ന് അയാളും കരുതി വേഷം വെളുത്ത മുണ്ടും ഷർട്ടും കൈയിൽ ഒരു സഞ്ചിയും മുണ്ടും അതിൽ നിറയെ പഴുത്ത ചക്കയുടെ ചൊല്ലാം ബസ്റ്റോപ്പിൽ നിന്നവർക്കൊക്കെ അതിന്റെ മണം അടിച്ചു ആളുകൾ ഇടയ്ക്കൊക്കെ തുപ്പാൻ തുടങ്ങി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ ബസ്റ്റോപ്പിൽ എത്തിയിട്ട് ഇപ്പോൾ ഏകദേശം അരമണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞു മൂത്തമകൾ രാധികയുടെയും ഇളയ മകൻ സുരേഷിന്റെ കുഞ്ഞിന്റെ രണ്ടാം പിറന്നാൾ ആയിരുന്നു അന്ന് പോകാൻ പറ്റിയില്ല.

ചക്ക ഒന്നു കൊഴുക്കട്ടെ എന്ന് കരുതി യാത്ര മാറ്റി വെച്ചതാണ് വീട്ടിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങുന്നതിന് മുൻപേ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ മൂത്രമൊഴിച്ചിരുന്നു ഇപ്പോൾ വീണ്ടും ഒന്നും മൂത്രമൊഴിക്കണമെന്ന് തോന്നി കുറെ നാളായും ഇങ്ങനെയാണ് എപ്പോഴും മൂത്രമൊഴിക്കണം എന്ന് തോന്നും എന്നാൽ മൂത്രമൊഴിക്കുമ്പോൾ കൂടുതൽ പോകുകയുമില്ല പിടിച്ചുനിർത്താൻ വലിയ പ്രയാസമാണ് എന്തൊക്കെയോ ഗുളികകൾ ഡോക്ടർ എഴുതി കൊടുത്തിട്ടുണ്ട് വല്ലപ്പോഴുമൊക്കെ കഴിക്കും അപ്പോൾ കുറച്ച് ആശ്വാസം കിട്ടും യാത്ര പുറപ്പെടുന്ന ദൃതിയിൽ മരുന്നു കഴിക്കാൻ മറന്നു പോയി അതാണ് ഇപ്പോൾ പ്രശ്നമായത് ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ ചുറ്റും ഒന്ന് നോക്കി.

   

ബസ്റ്റോപ്പിൽ നിറയെ പുരുഷന്മാരും സ്ത്രീകളും ആകെ ഒരു ബഹളം ബസ് വരാൻ സമയമായി എന്ന് തോന്നിയും പണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ എവിടെയെങ്കിലും പുരുഷന്മാർക്ക് മൂത്രമൊഴിക്കാൻ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടും ഇല്ലായിരുന്നു മൂത്രശങ്ക വന്നാൽ റോഡരികിൽ എവിടെയെങ്കിലും ഒഴിഞ്ഞുമാറിയ സ്ഥലത്ത് മുണ്ടൊന്നും മടക്കി കാര്യം സാധിക്കുമായിരുന്നോ ആരും ഒന്നും വിചാരിക്കുകയും എല്ലാം ഒന്നു പറയുകയുമില്ല അഥവാ ആരെങ്കിലും സ്ത്രീകൾ അതുവഴി വന്നാൽ അവർ ഒന്നുമെങ്കില്‍ തിരിഞ്ഞു നിൽക്കും .

അല്ലെങ്കിൽ വഴി മാറി പോകും പിന്നെ സ്ത്രീകളാണെന്നും പിന്നെ പരസ്യമായി മൂത്രമൊഴിക്കാറുമില്ല കാലം മാറി പുതിയ ഭരണമെന്നും ഒപ്പം എത്തിയ സ്വച്ഛഭാരതം മനുഷ്യനെ പരസ്യമായി തുപ്പാൻ തന്നെ വളരെ പേടിയാണ് വീടുകളിലും വെളുപ്പൊന്നും വഴിയരികൾ കളയാൻ പറ്റില്ല ആൾക്കാർക്ക് വഴക്കുപറയും എല്ലായിടത്തും മാലിനും നിക്ഷേപിക്കുവാനുള്ള സംവിധാനങ്ങൾ ഇപ്പോഴും ഉണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.