മൂത്ത മകൻ കറുത്തതാണ് എന്നും പറഞ്ഞ് അനാഥാലയത്തിൽ കൊണ്ടാക്കിയ സ്വന്തം ഉപ്പയ്ക്ക് സംഭവിച്ചത്!

എടാ ഹറാം പിറന്നവനെയും നീ എന്തിനാടാ ഫസീല മുല കൊടുക്കുന്ന സമയത്ത് പോയി ഒളിഞ്ഞു നോക്കിയത് ഇല്ല പാപ്പാ ഞാൻ ഒളിഞ്ഞു നോക്കിയിട്ടില്ല റസാക്ക് ഇക്ക കളവ് പറയുകയാണ് ഞാൻ ഫസീലത്തായി കുഞ്ഞുവാവയെ കാണാൻ വേണ്ടിയിട്ടാണ് ജനലിൽ കൂടി നോക്കിയത് പുളി വടി കൊണ്ടുള്ള ഹംസക്കാന്റെ അടി സഹിക്കാൻ വയ്യാതെ നവാസ് അയാളുടെ കാലുപിടിച്ചു പറഞ്ഞു അതിനെ നിനക്ക് മുൻവശത്തുകൂടെ ചെന്ന് മര്യാദയ്ക്ക് കൊച്ചിനെ കണ്ടു കൂടായിരുന്നോ അയാൾ ചൂരൽ വീണ്ടും ഉയർന്നു താഴ്ന്നു ഉമ്മം എന്നെ തല്ലില്ല എന്ന് പറയൂ മാം എല്ലാം മക്കളെയും പോലെയും അവനും ഒരു ആശ്രയത്തിനായി ഉമ്മയെ വിളിച്ചുപറഞ്ഞു .

അവനെ വിട്ടോ അവൻ പറഞ്ഞില്ലേ സത്യാവസ്ഥ നിങ്ങൾ പറയുന്നതുപോലെ മുന്നിൽ കൂടി കയറി ചെല്ലാൻ റസാക്ക് സമ്മതിക്കാത്തത് കൊണ്ടല്ലേ ആമിനയും അമല രക്ഷയ്ക്ക് എത്തിയും സമ്മതിക്കല്ലെടിയും ഇവന്റെ സ്വഭാവം അറിഞ്ഞുകൊണ്ട് ഒരാളും ഇവന്റെ പുരയ്ക്കകത്ത് കയറ്റത്തില്ല അറിയുമോ അദ്ദേഹത്തിന്റെ സ്വഭാവദൂഷണം കൊണ്ടല്ല നിങ്ങൾ തന്നെയാണ് നാട്ടുകാരുടെ മുൻപിൽ അവനെ ഒരു കൊള്ളരുതാത്തവൻ ആക്കിയത് മൂന്നു മക്കളുടെ കൂട്ടത്തിൽ അവൻ മാത്രം കറുത്ത് പോയി എന്നും പറഞ്ഞ് എന്നും നിങ്ങൾ അവനെ ഓരോരോ കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞു ഉപദ്രവിക്കുകയല്ലേ.

   

ഇത് കണ്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന അയൽക്കാരി പിന്നെയും അവനെ നല്ല കണ്ണ് കൊണ്ട് നോക്കുമ്പോൾ പിന്നെയും അവൻ കറുത്തു പോയതിനെക്കുറിച്ച് ഞാനല്ലേ ആദ്യം പറഞ്ഞത് അത് ഈ നാട്ടുകാരോടൊപ്പം ചിരിച്ചത് ഹംസാക്കാന്റെ രണ്ടാമത്തെ മകൻ മാത്രം കറുത്തു പോയത് ആമിനവേലിൽ ചാടിയത് കൊണ്ടായിരിക്കും എന്ന് എന്നിട്ടും ഞാൻ നിന്നെ തലാക്ക് ചെല്ലാത്തത് എന്റെ രണ്ടു മക്കളുടെ തള്ളയായി പോയതുകൊണ്ട് മാത്രമാണ് എന്റെ റബ്ബേ നിങ്ങൾ എന്നെ കുറിച്ച് വേണ്ടത് ഞാൻ പറഞ്ഞാൽ പടച്ചോൻ പോലും പൊറുക്കില്ല കേട്ടോ ഭർത്താവിന്റെ മോശം പരാമർശം സഹിക്കാൻ കഴിയാതെ പൊട്ടിക്കരഞ്ഞുകൊണ്ട് ആമിനം അകത്തേക്ക് പോയി.

ഹംസിക്കക്കും ആമിനക്കും കൂടി മക്കളാണ് മൂത്തവൻ ഹബീബ് ഏഴാം ക്ലാസിലും രണ്ടാമത്തെ നവാസവും അഞ്ചാം ക്ലാസിലും മൂന്നാമത്തെ മകൾ ആയിഷ മൂന്നിലും പഠിക്കുന്നു കാണാൻ നല്ല വെളുത്ത ഇരിക്കുന്നവരാണ് പഠിക്കാൻ മിടുക്കരും ആണ് ഹബീബ് ആയിഷയും ജനിച്ചപ്പോൾ മുതൽ കറുമ്പനായ നവാസ് ഒക്കെ തീരെ ഇഷ്ടമില്ല ആയിരുന്നു അല്ല എന്താ ഇത്ര വലിയ ആലോചന ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.