പട്ടാളക്കാരന്റെ ഭാര്യയെ വളച്ചു ഗർഭിണിയാക്കിയ KSEB ഓഫീസർക്ക് സംഭവിച്ചത്!

വൈറ്റില ജംഗ്ഷനിലെ ചുവന്ന സിഗ്നലിന്റെ ലൈറ്റിനു മുൻപിൽ പ്രസാദ് തന്റെ ബൈക്ക് ബ്രേക്ക് നിർത്തി ലൈറ്റിന് സമീപമുള്ള ഡിജിറ്റൽ മീറ്ററിൽ കൗണ്ടർ നടക്കുന്നത് അയാൾ അക്ഷമനായി നോക്കി നിന്നു ഇന്നും താമസിച്ചു തന്നാൽ അസിസ്റ്റന്റ് എൻജിനീയർ ഒപ്പിടിക്കില്ല എന്ന് താക്കീത് ചെയ്തിട്ടുണ്ട് എട്ടുമണിക്ക് ഇനി 5 മിനിറ്റ് മാത്രമേയുള്ളൂ ഈ ജംഗ്ഷൻ പിന്നിട്ടു കുണ്ടന്നൂർ എത്തണം അയാൾ ആക്സിലേറ്റർ റൈസ് ചെയ്തുകൊണ്ടും റൈറ്റ് സിഗ്നൽ സൈഡ് ക്ലാസിൽ നോക്കി റെഡിയായി ക്ലാസ്സിലൂടെ പുറകിലെ സ്കൂട്ടറിൽ ഇരിക്കുന്ന യുവതിയെ കണ്ട് അയാൾ തിരിഞ്ഞു നോക്കി അത് അവൾ തന്നെ രേഷ്മ അയാളുടെ മനസ്സിലേക്കും.

ഭൂതകാലത്തിന്റെ കടന്നുകയറ്റം ഉണ്ടായി പെട്ടെന്ന് പുറകിൽ നിന്നും വാഹനങ്ങളുടെയും ഹോണക്കേട് അയാൾ തന്റെ ബൈക്ക് മുന്നോട്ട് എടുത്തു കെഎസ്ഇബി ഓഫീസിൽ എത്തുമ്പോഴേക്കും അപ്സെന്റ് വരയ്ക്കാനായി അറ്റൻഡൻസ് രജിസ്റ്റർ കയ്യിലെടുത്തിരുന്നു പ്രസാദിനെ കണ്ടപ്പോൾ ഒന്ന് ഇരുത്തി മൂടിയിട്ട് ഒപ്പിടുവാൻ രജിസ്റ്റർ അയാൾക്ക് നേരെ നീട്ടി ഒപ്പിട്ടിട്ട് വെളിയിൽ ഇറങ്ങുമ്പോഴും സൺറൈസ് മീറ്റിംഗ് നടക്കുമ്പോഴും പ്രസാദിന്റെ ചിന്തകൾ നേരത്തെ കണ്ട രക്ഷയെ കുറിച്ചിട്ടായിരുന്നു .

   

അവൾ ഒന്നും കൂടി ഒന്നും മിനുങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഗ്ലാസ് ഇല്ലാത്ത ഹെൽമറ്റിന്റെയും അകത്തുള്ള വട്ടം മുഖം പണ്ട് ഉണ്ടായിരുന്ന ഇതിനേക്കാൾ തുടുത്തിട്ടുണ്ട് അവൾ തന്നെ കാണാതിരുന്നത് അതോ മനപൂർവ്വം മുഖം തിരിച്ചു വച്ചതോ താൻ നോക്കുമ്പോൾ അവൾ സിഗ്നൽ ലൈറ്റിൽ കണ്ണുനിട്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു അവളുടെ നമ്പർ തന്റെ ഫോണിൽ ഉണ്ടോ ആവോ അയാൾ ഫോണെടുത്ത് സെർച്ച് ബോക്സിൽ രേഷ്മ എന്ന ടൈപ്പ് ചെയ്തു തുടങ്ങിയപ്പോഴേ രേഷ്മയിൽ തുടങ്ങുന്ന പല പേരുകൾ തെളിഞ്ഞു വന്നിരുന്നു കിട്ടിയും.

ആശ്വാസത്തോടെയും അയാൾ കണ്ടെത്തിയും രേഷ്മ രവിയും ചെത്തുകാരൻ രവി ചേട്ടന്റെ മൂത്ത മകൾ നാലഞ്ച് കൊല്ലം മുൻപ് ഫീൽഡ് എൻക്വയറിക്ക് പോയപ്പോഴാണ് അവളെ ആദ്യമായി കാണുന്നത് എന്ന് അയാൾ ഓർത്തു തികച്ചും അവിചാരിതമായും അവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് ആവശ്യമായ വൈദ്യുതി കണക്ഷൻ നൽകുന്നതിനേയും എസ്റ്റിമേറ്റ് തയ്യാറാക്കുമ്പോൾ തന്റെ അടുത്തുനിന്ന് ചോദ്യങ്ങൾക്ക് മറുപടി പറയാൻ അവൾക്ക് ആണെങ്കിൽ ഉത്സാഹം ഇല്ലാത്തതായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.